Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Mobifone > Nhạc chờ > Đêm buồn tỉnh lẻ

ĐÊM BUỒN TỈNH LẺ, ca sĩ Nhạc chờ - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đêm buồn tỉnh lẻ

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Nhạc chờ
Lượt nghe: 6137 Mã số: 97795
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đêm buồn tỉnh lẻ làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Đêm buồn tỉnh lẻ" làm nhạc chờ, soạn: CHON 60614752
Tải riêng bài Đêm buồn tỉnh lẻ cho một số điện thoại, soạn: CHON 60614752 SốĐT
Tặng bài hát "Đêm buồn tỉnh lẻ" làm nhạc chờ, soạn: TANG 60614752 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đêm buồn tỉnh lẻ", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đêm buồn tỉnh lẻ"


Đã lâu rồi đôi lứa cách đôi nơi tơ duyên xưa còn hay mất
Mái trường ơi em tôi còn học nữa hay ra đi từ độ nào
Ngày xưa đó ta hay đón dìu nhau đi trên con đường lẻ loi
Mấy năm qua rồi em anh không gặp nữa
Bao yêu thương và nhớ
Anh xin chép nên thơ vào những đêm buồn
Mưa mưa rơi từng đêm mưa triền miên trên đồn khuya lòng anh thương nhớ vô biên
Yêu yêu em ngày đó em nhìn anh mắt hoen sầu
Không nói nên câu giã từ
Mong anh mong làm sao cho tình duyên không nhạt phai theo năm tháng thoáng qua mau
Yêu yêu em nhiều lắm nhưng tình ta vẫn chưa thành
Khi núi sông còn điêu linh
Ở phương này vui kiếp sống chinh nhân nhưng không quên dệt mơ ước
Ước ngày nao quê hương tàn chinh chiến cho tơ duyên được thấm màu
Và phương đó em ơi có gì vui xin biên thư về cho anh
Nhớ thương vơi đầy đêm nay trên đồn vắng
Thương em anh thương nhiều lắm
Em ơi biết cho chăng tỉnh lẻ đêm buồn

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Đêm buồn tỉnh lẻ" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đêm buồn tỉnh lẻ - Nhạc chờ (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đêm buồn tỉnh lẻ, ca sĩ Nhạc chờ - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đêm buồn tỉnh lẻ mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đêm buồn tỉnh lẻ Mobifone Funring, ca sĩ Nhạc chờ
Mã số nhạc chờ Đêm buồn tỉnh lẻ - ca sĩ Nhạc chờ - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Đêm buồn tỉnh lẻ Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đêm buồn tỉnh lẻ ca sĩ Nhạc chờ (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Dem buon tinh le Mobifone Funring, ca si Nhac cho ;
Ma so nhac cho Dem buon tinh le - ca si Nhac cho - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Dem buon tinh le Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dem buon tinh le ca si Nhac cho (Mobifone Funring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Lại nhớ người yêu  
 
Ngắm hoa lệ rơi  
 
Thề non hẹn biển  
 
Mẹ tôi  
 
Hỏi thế gian  
 
Con gái nhỏ của ba  
 
Hỏi thế gian 1  
 
Hỏi thế gian 2  
 
Vô cùng  
 
Hỏi thế gian 3  
Xem tiếp
Nhạc chờ cùng ca sĩ
   
Thua Một Người Dưng  
 
Lại nhớ người yêu  
 
Trách ai vô tình  
 
Lạy Phật Quan Âm  
 
Thề non hẹn biển  
 
Yêu lắm chồng ơi  
 
Người tình không đến  
 
Lại nhớ người yêu 1  
 
Việt Nam ơi  
 
Tình nghèo có nhau  
Xem tiếp