Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Mobifone > Nhật Kim Anh > Còn mãi gọi tên 1

CÒN MÃI GỌI TÊN 1, ca sĩ Nhật Kim Anh - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Còn mãi gọi tên 1

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Nhật Kim Anh
Lượt nghe: 80752 Mã số: 91970
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(7 lượt)
 
 
Cách tải bài Còn mãi gọi tên 1 làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Còn mãi gọi tên 1" làm nhạc chờ, soạn: CHON 6238029
Tải riêng bài Còn mãi gọi tên 1 cho một số điện thoại, soạn: CHON 6238029 SốĐT
Tặng bài hát "Còn mãi gọi tên 1" làm nhạc chờ, soạn: TANG 6238029 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Còn mãi gọi tên 1", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Còn mãi gọi tên"


Khi biết yêu thương người
Cuộc đời em ngỡ quên môi cười
Nhủ lòng sẽ cố quên
Mà tình yêu vẫn mãi gọi tên
Đêm về trong hoang vắng
Nước mắt rơi đã biết bao lần
Yêu dấu đã xa rồi
Thôi còn chi ước mơ trong đời
Mưa còn rơi mãi rơi
Lạnh lùng em biết chăng người ơi
Mưa còn rơi rơi mãi
Bên hiên đời mình em lẻ loi
ĐK:
Ôm nỗi đau hoài mong
Tình đã chết chết theo mùa đông
Con phố buồn từng đêm
Kỷ niệm khóc nhớ anh nhiều thêm
Anh đã quên tình em
Niềm yêu ái cũng phai tàn mau
Mưa vẫn rơi người ơi
Bên hiên đời nghe những đầy vơi

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Còn mãi gọi tên 1" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Còn mãi gọi tên 1Nhật Kim Anh  
 
Còn mãi gọi tênNhật Kim Anh  
 
Còn mãi gọi tên 5Nhật Kim Anh  
 
Còn mãi gọi tên 2Nhật Kim Anh  

 
 

HD tải nhạc chờ "Còn mãi gọi tên 1" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Còn mãi gọi tên 1 - Nhật Kim Anh (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Còn mãi gọi tên 1, ca sĩ Nhật Kim Anh - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Còn mãi gọi tên 1 mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Còn mãi gọi tên 1 Mobifone Funring, ca sĩ Nhật Kim Anh
Mã số nhạc chờ Còn mãi gọi tên 1 - ca sĩ Nhật Kim Anh - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Còn mãi gọi tên 1 Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Còn mãi gọi tên 1 ca sĩ Nhật Kim Anh (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Con mai goi ten 1 Mobifone Funring, ca si Nhat Kim Anh ;
Ma so nhac cho Con mai goi ten 1 - ca si Nhat Kim Anh - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Con mai goi ten 1 Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Con mai goi ten 1 ca si Nhat Kim Anh (Mobifone Funring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Để cho em khóc 2  
 
Thà người đừng hứa  
 
Ngoan xinh yêu  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Ngoan xinh yêu 2  
 
Ngoan xinh yêu 1  
 
Xin mọi cơn đau không còn về sau 2  
 
Xin mọi cơn đau không còn về sau  
Xem tiếp
Nhạc chờ Nhật Kim Anh
   
Thà người đừng hứa  
 
Mưa Đã Tạnh  
 
Thà người đừng hứa 1  
 
Trả lại anh  
 
Món Quà Cuối  
 
Thà người đừng hứa 3  
 
Thà người đừng hứa 2  
 
Đoạn đường vắng  
 
Mưa Đã Tạnh 1  
 
Món Quà Cuối 1  
Xem tiếp