Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Mobifone > Nhạc chờ > Sài Gòn đẹp lắm

SÀI GÒN ĐẸP LẮM, ca sĩ Nhạc chờ - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Sài Gòn đẹp lắm

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Nhạc chờ
Lượt nghe: 2980 Mã số: 119439
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Sài Gòn đẹp lắm làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Sài Gòn đẹp lắm" làm nhạc chờ, soạn: CHON 81112932
Tải riêng bài Sài Gòn đẹp lắm cho một số điện thoại, soạn: CHON 81112932 SốĐT
Tặng bài hát "Sài Gòn đẹp lắm" làm nhạc chờ, soạn: TANG 81112932 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Sài Gòn đẹp lắm", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Sài gòn đẹp lắm"


Sáng tác: Y Vân

Dừng chân trên bến khi chiều nắng chưa phai,
Từ xa thấp thoáng muôn tà áo tung bay
Nếp sống vui tươi nối chân nhau đến nơi này
Saigon đẹp lắm, Saigon ơi ! Saigon ơi !
Ngựa xe như nước trên đường vẫn qua mau
Người ra thăm bến câu chào nói lao xao
Phố xa thênh thang đón chân tôi đến chung vui
Saigon đẹp lắm, Saigon ơi ! Saigon ơi !
Lá la la lá la
Lá la la lá la
Tiếng cười cùng gió chan hòa niềm vui say sưa.
Lá la la lá la
Lá la la lá la
Ôi đời đẹp quá, tràn bao ý thơ.
Một tình yêu mến ghi lời hát câu ca
Để lòng thương nhớ bao ngày vắng nơi xa.
Sống mãi trong tôi bóng hôm nay sẽ không phai
Saigon đẹp lắm, Saigon ơi ! Saigon ơi !
Nghe nhạc. [(ẩn)]

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Sài Gòn đẹp lắm" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Sài Gòn đẹp lắm - Nhạc chờ (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Sài Gòn đẹp lắm, ca sĩ Nhạc chờ - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Sài Gòn đẹp lắm mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Sài Gòn đẹp lắm Mobifone Funring, ca sĩ Nhạc chờ
Mã số nhạc chờ Sài Gòn đẹp lắm - ca sĩ Nhạc chờ - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Sài Gòn đẹp lắm Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Sài Gòn đẹp lắm ca sĩ Nhạc chờ (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Sai Gon dep lam Mobifone Funring, ca si Nhac cho ;
Ma so nhac cho Sai Gon dep lam - ca si Nhac cho - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Sai Gon dep lam Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Sai Gon dep lam ca si Nhac cho (Mobifone Funring);


 
 
Nhạc chờ cùng ca sĩ
   
Thua Một Người Dưng  
 
Lại nhớ người yêu  
 
Trách ai vô tình  
 
Lạy Phật Quan Âm  
 
Thề non hẹn biển  
 
Yêu lắm chồng ơi  
 
Người tình không đến  
 
Lại nhớ người yêu 1  
 
Việt Nam ơi  
 
Tình nghèo có nhau  
Xem tiếp