Nhạc chuông miễn phí
Gmobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Gmobile > Thuỷ Tiên > Tình xa xăm

TÌNH XA XĂM, ca sĩ Thuỷ Tiên - GMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Tình xa xăm

- Gmobile Koolring
Ca sĩ: Thuỷ Tiên
Lượt nghe: 1420 Mã số: 157916
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Tình xa xăm làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: CHON 1 hoặc bấm gọi *1221*2#1221
Bước 2: Tải bài "Tình xa xăm" làm nhạc chờ, soạn: CHON 425905
Nghe ngẫu nhiên các bài trong bộ sưu tập đã cài, soạn: NN
Tặng bài hát "Tình xa xăm" làm nhạc chờ, soạn: TANG 425905 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Tình xa xăm", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Tình xa xăm"


Lời bài hát Tình xa xăm hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


 
 

HD tải nhạc chờ "Tình xa xăm" (Gmobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Tình xa xăm - Thuỷ Tiên (mạng Gmobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Tình xa xăm, ca sĩ Thuỷ Tiên - mạng Gmobile Koolring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Tình xa xăm mạng Gmobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Tình xa xăm Gmobile Koolring, ca sĩ Thuỷ Tiên
Mã số nhạc chờ Tình xa xăm - ca sĩ Thuỷ Tiên - mạng Gmobile Koolring; Download/ tải nhạc chờ Tình xa xăm Gmobile Koolring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Tình xa xăm ca sĩ Thuỷ Tiên (Gmobile Koolring) online;
Cai nhac cho Tinh xa xam Gmobile Koolring, ca si Thuy Tien ;
Ma so nhac cho Tinh xa xam - ca si Thuy Tien - mang Gmobile Koolring; Tai nhac cho Tinh xa xam Gmobile Koolring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Tinh xa xam ca si Thuy Tien (Gmobile Koolring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Đạo làm con  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Bèo dạt mây trôi  
 
Yêu là phải thương  
 
Bèo dạt mây trôi  
 
Bèo dạt mây trôi  
 
Bèo dạt mây trôi  
 
Bèo dạt mây trôi  
Xem tiếp
Nhạc chờ Thuỷ Tiên
   
Ngôi nhà hạnh phúc 1  
 
Ngôi nhà hạnh phúc  
 
Kiss me  
 
Muộn màng  
 
Chiếc lá cô đơn  
 
Chợt là nỗi đau  
 
Vì Em Cần Anh  
 
Nhật ký  
 
Giấc mơ tuyết trắng  
 
Hát vang rằng em yêu anh  
Xem tiếp