Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Mobifone > Tuấn Quang > Chiều buồn Bạc Liêu

CHIỀU BUỒN BẠC LIÊU, ca sĩ Tuấn Quang - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Chiều buồn Bạc Liêu

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Tuấn Quang
Lượt nghe: 48 Mã số: 381459
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Chiều buồn Bạc Liêu làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Chiều buồn Bạc Liêu" làm nhạc chờ, soạn: CHON 76410522
Tải riêng bài Chiều buồn Bạc Liêu cho một số điện thoại, soạn: CHON 76410522 SốĐT
Tặng bài hát "Chiều buồn Bạc Liêu" làm nhạc chờ, soạn: TANG 76410522 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Chiều buồn Bạc Liêu", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Chiều buồn Bạc Liêu"


Sáng tác: Tuấn Quang

[Verse]:
Chiều về Bạc Liêu thăm người con gái tôi yêu
Đường chiều Bạc Liêu giờ đây vắng bóng đìu hiu
Đường về Trà Kha sao thiết tha
Hỏi người giờ đâu ôi xót xa
Bước đi theo chồng êm ấm mặn nồng về chốn người ta.
Đường chiều Bạc Liêu cung đàn ai oán bên sông
Dạ cổ hoài lang tình yêu son sắc thủy chung
Nghẹn ngào nghe câu dân ca
Tình phụ tình xưa bay xa
Chốn xưa bây giờ vắng bóng đợi chờ chiều buồn bơ vơ...
[Chorus]:
Dạ cổ hoài lang cung đàn nghe buồn miên man
Ơi lý xàng xê miền quê ai hứa hẹn thề
Nay bước quay về thôi rôi ai phụ lòng ai
Còn nhớ còn thương xin người quay về Bạc Liêu
Câu hứa ngày xưa Bạc Liêu thương nhớ trăm chiều
Hỡi ơi tiêu điều cung đàn chiều buồn Bạc Liêu.
[Verse]:
Chiều về Bạc Liêu thăm người con gái tôi yêu
Đường chiều Bạc Liêu giờ đây vắng bóng đìu hiu
Đường về Trà Kha sao thiết tha
Hỏi người giờ đâu ôi xót xa
Bước đi theo chồng êm ấm mặn nồng về chốn người ta.
Đường chiều Bạc Liêu cung đàn ai oán bên sông
Dạ cổ hoài lang tình yêu son sắc thủy chung
Nghẹn ngào nghe câu dân ca
Tình phụ tình xưa bay xa
Chốn xưa bây giờ vắng bóng đợi chờ chiều buồn bơ vơ...
[Chorus]:
Dạ cổ hoài lang cung đàn nghe buồn miên man
Ơi lý xàng xê miền quê ai hứa hẹn thề
Nay bước quay về thôi rôi ai phụ lòng ai
Còn nhớ còn thương xin người quay về Bạc Liêu
Câu hứa ngày xưa Bạc Liêu thương nhớ trăm chiều
Hỡi ơi tiêu điều cung đàn chiều buồn Bạc Liêu.
Câu hứa ngày xưa Bạc Liêu thương nhớ trăm chiều
Hỡi ơi tiêu điều cung đàn chiều buồn Bạc Liêu...

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Chiều buồn Bạc Liêu" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Chiều buồn Bạc Liêu - Tuấn Quang (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Chiều buồn Bạc Liêu, ca sĩ Tuấn Quang - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Chiều buồn Bạc Liêu mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Chiều buồn Bạc Liêu Mobifone Funring, ca sĩ Tuấn Quang
Mã số nhạc chờ Chiều buồn Bạc Liêu - ca sĩ Tuấn Quang - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Chiều buồn Bạc Liêu Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Chiều buồn Bạc Liêu ca sĩ Tuấn Quang (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Chieu buon Bac Lieu Mobifone Funring, ca si Tuan Quang ;
Ma so nhac cho Chieu buon Bac Lieu - ca si Tuan Quang - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Chieu buon Bac Lieu Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Chieu buon Bac Lieu ca si Tuan Quang (Mobifone Funring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Em là của anh  
 
Cát bụi cuộc đời  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Để cho em khóc  
 
Thôi lỡ duyên tình lofi version  
 
Yêu là phải thương  
 
Thôi lỡ duyên tình lofi version 2  
 
Thôi lỡ duyên tình lofi version 1  
 
Thương con sáo sang sông lofi version  
 
Mộng ước mai sau lofi version 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Tuấn Quang
   
Hồng nhan  
 
Lời em hứa  
 
Vì nghèo  
 
Hồng nhan 2  
 
Hồng nhan 3  
 
Vết thương không lành  
 
Nhẫn tâm  
 
Tình vẫy tay chào  
 
Hết yêu  
 
Hồng nhan 1  
Xem tiếp