Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Ngọc Anh > Trái tim hoang đường

TRÁI TIM HOANG ĐƯỜNG, ca sĩ Ngọc Anh - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Trái tim hoang đường

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Ngọc Anh
Lượt nghe: 683 Mã số: 309853
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Trái tim hoang đường làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Trái tim hoang đường" làm nhạc chờ, soạn: CHON 8252629
Tải riêng bài Trái tim hoang đường cho một số điện thoại, soạn: CHON 8252629 SốĐT
Tặng bài hát "Trái tim hoang đường" làm nhạc chờ, soạn: TANG 8252629 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Trái tim hoang đường", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Trái tim hoang đường"


Trái Tim Hoang Tưởng
Chiều buông lơi cho vòng tay khát khao
Có tình em ôm bờ vai rã rời
Em có biết bao đêm hao gầy
Dòng lệ này khóc vì ai.
Tình là mây theo dòng sông mãi trôi
Cuốn về đâu cho người thương nhớ người
Khi đã biết con tim hoang dại
Lòng anh tan vỡ từ đây.
ĐK:
Bờ môi ai làm anh quá ngây dại
Đôi vai gầy chất chứa ngọt ngào
Còn tình em giờ đây đã xa la.
Cho lòng đau càng thêm buốt giá.
Biết anh yêu lầm trái tim hoang dại
Nỗi đau ngậm ngùi theo cơn mê dài tăm tối
Biết yêu anh là xót xa trăm ngàn
Đắng cay riêng mình mà lòng người có hay.
Trái tim hoang đường lỡ yêu chân tình
Trót mang lỡ lầm yêu đam mê và say đắm
Trái tim tội tình vỡ như tan tành
Phút giây yêu người nên bây giờ lệ rơi

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Trái tim hoang đường" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Trái tim hoang đườngKhánh Duy  
 
Trái tim hoang đườngNgọc Anh  
Trái tim hoang đườngPhương Thanh  

HD tải nhạc chờ "Trái tim hoang đường" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Trái tim hoang đường - Ngọc Anh (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Trái tim hoang đường, ca sĩ Ngọc Anh - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Trái tim hoang đường mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Trái tim hoang đường Mobifone Funring, ca sĩ Ngọc Anh
Mã số nhạc chờ Trái tim hoang đường - ca sĩ Ngọc Anh - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Trái tim hoang đường Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Trái tim hoang đường ca sĩ Ngọc Anh (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Trai tim hoang duong Mobifone Funring, ca si Ngoc Anh ;
Ma so nhac cho Trai tim hoang duong - ca si Ngoc Anh - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Trai tim hoang duong Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Trai tim hoang duong ca si Ngoc Anh (Mobifone Funring);