Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Luân Phan > Thân con cò

THÂN CON CÒ, ca sĩ Luân Phan - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Thân con cò

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Luân Phan
Lượt nghe: 22 Mã số: 389515
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Thân con cò làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Thân con cò" làm nhạc chờ, soạn: CHON 8404279
Tải riêng bài Thân con cò cho một số điện thoại, soạn: CHON 8404279 SốĐT
Tặng bài hát "Thân con cò" làm nhạc chờ, soạn: TANG 8404279 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thân con cò", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thân con cò"


Sáng tác: Luân Phan

[Verse 1]
Cò cò ơi
Xuất thân nơi quê nghèo
Hàng tre bờ ao
Ban trưa câu hò thơ ấu
Rời làng quê
Bay về phương trời lạ lẫm
Mong sớm vang danh giấc mơ à ơi
Từ từ bao lâu
Thăng trầm sóng vỗ phủ đầu
Thân cò liêu xiêu bóng tàn xơ xác
Hiền lành chất phác lay động trời đất
Thương thân cò
Đục trong cò gánh một mình
Thương thân cò
Đục trong cò gánh một mình
[Chorus 1]
Cò cò ơi là cò
Cò sớm tối lặn lội
Tiết trời mùa đông co ro
Chăn ấm ai lo cho cò
Là phận số do trời
Hay là miệng lưỡi cuộc đời
Đau lòng cò ơi
Lẻ loi giữa dòng người
[Verse 2]
Từ từ bao lâu
Thăng trầm sóng vỗ phủ đầu
Thân cò liêu xiêu bóng tàn xơ xác
Hiền lành chất phác lay động trời đất
Thương thân cò
Đục trong cò gánh một mình
Thương thân cò
Đục trong cò gánh một mình
[Chorus 2]
Cò cò ơi là cò
Cò sớm tối lặn lội
Tiết trời mùa đông co ro
Chăn ấm ai lo cho cò
Là phận số do trời
Hay là miệng lưỡi cuộc đời
Đau lòng cò ơi
Lẻ loi giữa dòng người
[Chorus 3]
Cò cò ơi là cò
Đôi mắt ướt lệ nhòa
Tiếng lòng chờ xuân
Vươn mình chắp cánh ước mơ
Kìa phương đông mặt trời
Chở cò đi hết cuộc đời
Cò nở nụ cười qua rồi bão giông
[Outro]
Kìa phương đông mặt trời
Chở cò đi hết cuộc đời
Cò nở nụ cười qua rồi bão giông.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Thân con cò" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thân con cò - Luân Phan (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thân con cò, ca sĩ Luân Phan - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thân con cò mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thân con cò Mobifone Funring, ca sĩ Luân Phan
Mã số nhạc chờ Thân con cò - ca sĩ Luân Phan - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Thân con cò Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thân con cò ca sĩ Luân Phan (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Than con co Mobifone Funring, ca si Luan Phan ;
Ma so nhac cho Than con co - ca si Luan Phan - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Than con co Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Than con co ca si Luan Phan (Mobifone Funring);