Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Kim Ny Ngọc > Vẫn mãi trong anh

VẪN MÃI TRONG ANH, ca sĩ Kim Ny Ngọc - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Vẫn mãi trong anh

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Kim Ny Ngọc
Lượt nghe: 2663 Mã số: 114875
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Vẫn mãi trong anh làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Vẫn mãi trong anh" làm nhạc chờ, soạn: CHON 7485051
Tải riêng bài Vẫn mãi trong anh cho một số điện thoại, soạn: CHON 7485051 SốĐT
Tặng bài hát "Vẫn mãi trong anh" làm nhạc chờ, soạn: TANG 7485051 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Vẫn mãi trong anh", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Vẫn mãi trong anh"


Sáng tác: Hoàng Khánh Dũng

Nhiều khi anh biết rằng tình yêu em chỉ là gió,
người đến với anh rồi người cũng đi.
Mà sao anh yêu hoài thật tâm trao hết cho em,
để hôm nay riêng anh ngồi ôm bao chua cay vì ai.
Tại sao em nỡ dối gian tình anh giống như trò chơi em đến em đi,
phải chăngm tình yêu chỉ như thế thôi chỉ
buồn đau mãi?
Người quên hay nhớ lúc ta gần nhau,
những vui buồn kia sẽ mãi trôi qua,
mình anh lẻ loi chỉ vì vẫn luôn chờ một giấc mơ

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Vẫn mãi trong anh" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Vẫn mãi trong anh - Kim Ny Ngọc (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Vẫn mãi trong anh, ca sĩ Kim Ny Ngọc - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Vẫn mãi trong anh mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Vẫn mãi trong anh Mobifone Funring, ca sĩ Kim Ny Ngọc
Mã số nhạc chờ Vẫn mãi trong anh - ca sĩ Kim Ny Ngọc - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Vẫn mãi trong anh Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Vẫn mãi trong anh ca sĩ Kim Ny Ngọc (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Van mai trong anh Mobifone Funring, ca si Kim Ny Ngoc ;
Ma so nhac cho Van mai trong anh - ca si Kim Ny Ngoc - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Van mai trong anh Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Van mai trong anh ca si Kim Ny Ngoc (Mobifone Funring);