Nhạc chuông miễn phí
Gmobile
Nhạc chờ > Gmobile > Lê Minh > Nhạc hiệu xổ số

NHẠC HIỆU XỔ SỐ, ca sĩ Lê Minh - GMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Nhạc hiệu xổ số

- Gmobile Koolring
Ca sĩ: Lê Minh
Lượt nghe: 2908 Mã số: 113836
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Nhạc hiệu xổ số làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: CHON 1 hoặc bấm gọi *1221*2#1221
Bước 2: Tải bài "Nhạc hiệu xổ số" làm nhạc chờ, soạn: CHON 357431
Nghe ngẫu nhiên các bài trong bộ sưu tập đã cài, soạn: NN
Tặng bài hát "Nhạc hiệu xổ số" làm nhạc chờ, soạn: TANG 357431 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Nhạc hiệu xổ số", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Nhạc hiệu xổ số"


Lời bài hát Nhạc hiệu xổ số hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


HD tải nhạc chờ "Nhạc hiệu xổ số" (Gmobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Nhạc hiệu xổ số - Lê Minh (mạng Gmobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Nhạc hiệu xổ số, ca sĩ Lê Minh - mạng Gmobile Koolring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Nhạc hiệu xổ số mạng Gmobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Nhạc hiệu xổ số Gmobile Koolring, ca sĩ Lê Minh
Mã số nhạc chờ Nhạc hiệu xổ số - ca sĩ Lê Minh - mạng Gmobile Koolring; Download/ tải nhạc chờ Nhạc hiệu xổ số Gmobile Koolring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Nhạc hiệu xổ số ca sĩ Lê Minh (Gmobile Koolring) online;
Cai nhac cho Nhac hieu xo so Gmobile Koolring, ca si Le Minh ;
Ma so nhac cho Nhac hieu xo so - ca si Le Minh - mang Gmobile Koolring; Tai nhac cho Nhac hieu xo so Gmobile Koolring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Nhac hieu xo so ca si Le Minh (Gmobile Koolring);