Nhạc chuông miễn phí
Gmobile
Nhạc chờ > Gmobile > Lâm Chấn Khang > Bình thường thôi em

BÌNH THƯỜNG THÔI EM, ca sĩ Lâm Chấn Khang - GMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Bình thường thôi em

- Gmobile Koolring
Ca sĩ: Lâm Chấn Khang
Lượt nghe: 29441 Mã số: 92843
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(4 lượt)
 
 
Cách tải bài Bình thường thôi em làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: CHON 1 hoặc bấm gọi *1221*2#1221
Bước 2: Tải bài "Bình thường thôi em" làm nhạc chờ, soạn: CHON 460067
Nghe ngẫu nhiên các bài trong bộ sưu tập đã cài, soạn: NN
Tặng bài hát "Bình thường thôi em" làm nhạc chờ, soạn: TANG 460067 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Bình thường thôi em", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Bình thường thôi em"


Đời là như thế đó em hỡi, bình thường thôi em hỡi mình chia tay rồi cũng sẽ quên nhau. Nghèo như anh làm sao có em đành câm nín mong cho em hạnh phúc.
Đời là như thế đó em hỡi, bình thường thôi em hỡi rồi mai đây người cũng sẽ như anh đớn đau thật nhiều, thì đừng khóc cũng đã muộn rồi.
Cho anh biết lí do tại sao em bỏ đi để mình anh phải sống trong lẻ loi, sống trong mong chờ một hình bóng của năm nào mà anh đã cùng người đắp xây.
Cho anh biết lí do tại sao em bỏ anh bởi vì anh đây quá nghèo phải không em. Nếu đã không yêu thì anh xin em hãy nói đừng để cho anh sống trong mong chờ.
Đời là như thế đó em hỡi, bình thường thôi em hỡi mình chia tay rồi cũng sẽ quên nhau. Nghèo như anh làm sao có em, đành câm nín mong cho em hạnh phúc.
Đời là như thế đó em hỡi, bình thường thôi em hỡi rồi mai đây người cũng sẽ như anh đớn đau thật nhiều, thì đừng khóc cũng đã muộn rồi.

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Bình thường thôi em" - Gmobile Koolring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Bình thường thôi em 1Lâm Chấn Khang  
 
Bình thường thôi emLâm Chấn Khang  
 
Bình thường thôi em 3Lâm Chấn Khang  
 
Bình thường thôi em 2Lâm Chấn Khang  

HD tải nhạc chờ "Bình thường thôi em" (Gmobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Bình thường thôi em - Lâm Chấn Khang (mạng Gmobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Bình thường thôi em, ca sĩ Lâm Chấn Khang - mạng Gmobile Koolring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Bình thường thôi em mạng Gmobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Bình thường thôi em Gmobile Koolring, ca sĩ Lâm Chấn Khang
Mã số nhạc chờ Bình thường thôi em - ca sĩ Lâm Chấn Khang - mạng Gmobile Koolring; Download/ tải nhạc chờ Bình thường thôi em Gmobile Koolring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Bình thường thôi em ca sĩ Lâm Chấn Khang (Gmobile Koolring) online;
Cai nhac cho Binh thuong thoi em Gmobile Koolring, ca si Lam Chan Khang ;
Ma so nhac cho Binh thuong thoi em - ca si Lam Chan Khang - mang Gmobile Koolring; Tai nhac cho Binh thuong thoi em Gmobile Koolring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Binh thuong thoi em ca si Lam Chan Khang (Gmobile Koolring);