Nhạc chuông miễn phí
Gmobile
Nhạc chờ > Gmobile > Bảo Thy > I Miss You

I MISS YOU, ca sĩ Bảo Thy - GMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

I Miss You

- Gmobile Koolring
Ca sĩ: Bảo Thy
Lượt nghe: 4071 Mã số: 9777
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài I Miss You làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: CHON 1 hoặc bấm gọi *1221*2#1221
Bước 2: Tải bài "I Miss You" làm nhạc chờ, soạn: CHON 200010
Nghe ngẫu nhiên các bài trong bộ sưu tập đã cài, soạn: NN
Tặng bài hát "I Miss You" làm nhạc chờ, soạn: TANG 200010 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "I Miss You", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "I Miss You"


Sáng tác: Mr. Siro

My girl, em có phải cơn mơ
Vì sao những lần gặp gỡ
Anh ngỡ như đang trọn vẹn sống những ngày thơ
Thầm mong những ước nguyện mai sau
Ngày ta thuộc về nhau
Tinh tú dẫn lối sáng soi bao đêm dài
Sẽ những ngày không ngừng nhớ
Buồn quyến luyến hay xa nhau xao xuyến
Nhủ với lòng sau đợi mong
Là khi sóng gió tan theo bao nguy khó
Bờ vai vẫn thế, vẹn nguyên không hề suy chuyển
Vòng tay ấm áp muốn ôm mãi chẳng rời
Những lời êm ái bên tai
Lòng càng nhớ nhung, những chiều say đắm hương yêu
Nụ hôn đêm qua em trao anh bất ngờ
Những giây phút thẫn thờ
Tình đẹp như mơ xin thời gian đừng trôi nhanh
I miss you
Sẽ những ngày không ngừng nhớ
Buồn quyến luyến hay xa nhau xao xuyến
Nhủ với lòng sau đợi mong
Là khi sóng gió tan theo bao nguy khó
Bờ vai vẫn thế, vẹn nguyên không hề suy chuyển
Nụ hôn đêm qua em trao anh bất ngờ
Những giây phút thẫn thờ
Tình đẹp như mơ xin thời gian đừng trôi nhanh
I miss you
Có những phút lung lay một niềm tin
Hãy nhớ đến góc phố từng hẹn hò
Rét buốt cơn mưa nụ cười vẫn
Rét buốt cơn mưa nụ cười vẫn tươi
Vòng tay ấm áp muốn ôm mãi đến suốt đời
Những lời êm ái
Lòng càng nhớ nhung, những chiều say đắm hương yêu
I Miss You

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "I Miss You" - Gmobile Koolring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
I Miss YouBảo Thy  
 
I miss youMr. Siro  
 
I miss youBảo Thy  
 
I Miss YouKhắc Việt  
 
I miss youPhù Du,Ruo Xian  
 
I Miss YouXuân Nghi  
 
I miss you so muchNhật Tinh Anh,Hiền Thục  
 
I miss you girlChí Thiện,Mai Fin  
I miss you so muchNguyễn Hồng Thuận  

HD tải nhạc chờ "I Miss You" (Gmobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát I Miss You - Bảo Thy (mạng Gmobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ I Miss You, ca sĩ Bảo Thy - mạng Gmobile Koolring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ I Miss You mạng Gmobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ I Miss You Gmobile Koolring, ca sĩ Bảo Thy
Mã số nhạc chờ I Miss You - ca sĩ Bảo Thy - mạng Gmobile Koolring; Download/ tải nhạc chờ I Miss You Gmobile Koolring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ I Miss You ca sĩ Bảo Thy (Gmobile Koolring) online;
Cai nhac cho I Miss You Gmobile Koolring, ca si Bao Thy ;
Ma so nhac cho I Miss You - ca si Bao Thy - mang Gmobile Koolring; Tai nhac cho I Miss You Gmobile Koolring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho I Miss You ca si Bao Thy (Gmobile Koolring);