Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vietnamobile > Loan Châu > Bài ngợi ca tình yêu

BÀI NGỢI CA TÌNH YÊU, ca sĩ Loan Châu - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Bài ngợi ca tình yêu

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Loan Châu
Lượt nghe: 1345 Mã số: 191488
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Bài ngợi ca tình yêu làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Bài ngợi ca tình yêu" làm nhạc chờ, soạn: MUA 5295815092
Tải riêng bài Bài ngợi ca tình yêu cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 5295812345
Tặng bài hát "Bài ngợi ca tình yêu" làm nhạc chờ, soạn: TANG 529581 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Bài ngợi ca tình yêu", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Bài ngợi ca tình yêu"


Buổi sáng khi sương tan còn lắng đọng.
Nhìn thấy dáng em ngoan nằm gối mộng.
Vùi trong hơi ấm nồng nàn
Thịt da thơm ngát tình nồng
Cùng chăn gối ấm giường hồng, tình yêu ngây ngất.
Trời đã cho riêng em một sắc đẹp
Để trái tim anh sẽ không cằn cỗi
Và rồi thời gian sẽ biến lùi dần
Mùa Xuân ở mãi nơi này, trời cho lứa đôi.
Bài ca em hát hôm nay,
Là câu thơ nói thương yêu
Là sẽ mãi sống bên anh không rời xa

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Bài ngợi ca tình yêu" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Bài ngợi ca tình yêuBằng Kiều  
 
Bài ngợi ca tình yêuThanh Hà  
 
Bài ngợi ca tình yêuThái Thảo  
 
Bài ngợi ca tình yêuLoan Châu  
 
Bài ngợi ca tình yêu 1Bằng Kiều  
 
Bài ngợi ca tình yêuPhương Hồng Quế  

 
 

HD tải nhạc chờ "Bài ngợi ca tình yêu" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Bài ngợi ca tình yêu - Loan Châu (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Bài ngợi ca tình yêu, ca sĩ Loan Châu - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Bài ngợi ca tình yêu mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Bài ngợi ca tình yêu Vietnamobile Happyring, ca sĩ Loan Châu
Mã số nhạc chờ Bài ngợi ca tình yêu - ca sĩ Loan Châu - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Bài ngợi ca tình yêu Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Bài ngợi ca tình yêu ca sĩ Loan Châu (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Bai ngoi ca tinh yeu Vietnamobile Happyring, ca si Loan Chau ;
Ma so nhac cho Bai ngoi ca tinh yeu - ca si Loan Chau - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Bai ngoi ca tinh yeu Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Bai ngoi ca tinh yeu ca si Loan Chau (Vietnamobile Happyring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thà người đừng hứa  
 
Em là của anh  
 
Thất tình  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Vì yêu vì thương  
 
Có anh ở đây rồi  
 
Khóc cho tình gian dối  
 
Đế vương remix  
 
Khóc bằng nụ cười part 2  
 
Khóc cho tình gian dối 2  
Xem tiếp
Nhạc chờ Loan Châu
   
Nhớ anh trong đêm  
 
Bài tango xa rồi  
 
Vẫn yêu một mình  
 
Mây bốn phương trời  
 
Tôi không tin  
 
Cơn mưa cuối  
 
Cơn mơ hoang đường  
 
Mưa dĩ vãng  
 
Vai phụ  
 
Bài ngợi ca tình yêu  
Xem tiếp