Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vietnamobile > Hà Văn Đông > Đánh thức giấc mơ

ĐÁNH THỨC GIẤC MƠ, ca sĩ Hà Văn Đông - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đánh thức giấc mơ

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Hà Văn Đông
Lượt nghe: 2072 Mã số: 78488
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đánh thức giấc mơ làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Đánh thức giấc mơ" làm nhạc chờ, soạn: MUA 493895092
Tải riêng bài Đánh thức giấc mơ cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 493892345
Tặng bài hát "Đánh thức giấc mơ" làm nhạc chờ, soạn: TANG 49389 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đánh thức giấc mơ", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đánh thức giấc mơ"


Sáng tác: Hà Chương

Hôm nay tự nhiên tôi thấy, thấy trong tim tôi buồn vui chất đầy
Bao lần thiếu suy nghĩ, tôi sống như người say quên hết đời
Đánh mất tuổi xuân mơ ước, bỏ quên khát khao trong cuộc chơi kéo dài
Mơ hồ trước tương lai, tôi không quan tâm, không lo âu ngày mai
Và hôm nay tôi nghe chơi vơi, bơ vỡ giữa dòng đời này bao thay đổi
Về đi tôi ơi thắp lên đam mê quên đi tháng ngày dài lắm ê chề
Đánh thức trong tôi, những giấc mơ tôi năm xưa, đã ngủ quên trong ngày mưa
Tìm lại cuộc sống mới ý nghĩa, tiếng hát tim tôi say sưa, tình yêu trong tôi bừng dậy
Tôi tìm tôi tìm chính mình, tôi tìm tôi tìm bóng hình, tháng năm chìm đắm trong màn đêm
Xin thời gian ngừng lắng đọng, mang giùm tôi những khát vọng, tới phương trời mới đôi chân vẫy vùng.

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Đánh thức giấc mơ" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đánh thức giấc mơ - Hà Văn Đông (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đánh thức giấc mơ, ca sĩ Hà Văn Đông - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đánh thức giấc mơ mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đánh thức giấc mơ Vietnamobile Happyring, ca sĩ Hà Văn Đông
Mã số nhạc chờ Đánh thức giấc mơ - ca sĩ Hà Văn Đông - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Đánh thức giấc mơ Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đánh thức giấc mơ ca sĩ Hà Văn Đông (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Danh thuc giac mo Vietnamobile Happyring, ca si Ha Van Dong ;
Ma so nhac cho Danh thuc giac mo - ca si Ha Van Dong - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Danh thuc giac mo Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Danh thuc giac mo ca si Ha Van Dong (Vietnamobile Happyring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thà người đừng hứa  
 
Em là của anh  
 
Thất tình  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Vì yêu vì thương  
 
Có anh ở đây rồi  
 
Khóc cho tình gian dối  
 
Đế vương remix  
 
Khóc bằng nụ cười part 2  
 
Khóc cho tình gian dối 2  
Xem tiếp
Nhạc chờ Hà Văn Đông
   
Không ngại ngần beat  
 
Vững tin  
 
Không ngại ngần  
 
Đánh thức giấc mơ  
Vững tin