Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vietnamobile > Đường Hưng Tam Hổ > Tạm biệt thời học sinh

TẠM BIỆT THỜI HỌC SINH, ca sĩ Đường Hưng Tam Hổ - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Tạm biệt thời học sinh

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Đường Hưng Tam Hổ
Lượt nghe: 383 Mã số: 299362
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Tạm biệt thời học sinh làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Tạm biệt thời học sinh" làm nhạc chờ, soạn: MUA 10864735092
Tải riêng bài Tạm biệt thời học sinh cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 10864732345
Tặng bài hát "Tạm biệt thời học sinh" làm nhạc chờ, soạn: TANG 1086473 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Tạm biệt thời học sinh", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Tạm biệt thời học sinh"


Sáng tác: Khánh Đơn

Màu hoa thắm mang tên phượng hồng mỏng manh trên cành
Màu hoa ấy bao tình đến lúc chia tay sân trường
Buồn man mác cơn mưa làm hoa xác xơ bên thềm
Vài giờ học cuối như lấy đi mất những tiếng cười

Thầy cô ơi bao nhiêu học trò bước qua đây rồi
Giờ đây sẽ đến em phải nói chia tay cô thầy
Bạn thân ơi bao năm mình chung lớp chung bàn
Giờ đây mỗi đứa sẽ đi riêng trên một con đường

Đk:
Màu hoa phượng đỏ khoe sắc trên bầu trời bao la
Là khi chúng ta phải cách xa thầy cô mái trường
Lưu bút truyền tay ghi lại ngày tháng qua đong đầy
Bao nhiêu kỉ niệm thời học trò ghi hết vào đây

Chào thầy cô nhé em khắc ghi ngàn lần công ơn
Bỏ qua những khi vì chúng em thầy cô phải buồn
Chào đứa bạn thân trên đường đời chúc luôn yên bình
Nhạt nhòa nước mắt lời chia tay một thời học sinh

Lần 2:
Màu hoa thắm mang tên phượng hồng mỏng manh trên cành
Màu hoa ấy bao tình đến lúc chia tay sân trường
Buồn man mác cơn mưa làm hoa xác xơ bên thềm
Vài giờ học cuối như lấy đi mất những tiếng cười

Thầy cô ơi bao nhiêu học trò bước qua đây rồi
Giờ đây sẽ đến em phải nói chia tay cô thầy
Bạn thân ơi bao năm mình chung lớp chung bàn
Giờ đây mỗi đứa sẽ đi riêng trên một con đường

Đk:
Màu hoa phượng đỏ khoe sắc trên bầu trời bao la
Là khi chúng ta phải cách xa thầy cô mái trường
Lưu bút truyền tay ghi lại ngày tháng qua đong đầy
Bao nhiêu kỉ niệm thời học trò ghi hết vào đây

Chào thầy cô nhé em khắc ghi ngàn lần công ơn
Bỏ qua những khi vì chúng em thầy cô phải buồn
Chào đứa bạn thân trên đường đời chúc luôn yên bình
Nhạt nhòa nước mắt lời chia tay một thời học sinh

Đk:
Màu hoa phượng đỏ khoe sắc trên bầu trời bao la
Là khi chúng ta phải cách xa thầy cô mái trường
Lưu bút truyền tay ghi lại ngày tháng qua đong đầy
Bao nhiêu kỉ niệm thời học trò ghi hết vào đây

Chào thầy cô nhé em khắc ghi ngàn lần công ơn
Bỏ qua những khi vì chúng em thầy cô phải buồn
Chào đứa bạn thân trên đường đời chúc luôn yên bình
Nhạt nhòa nước mắt lời chia tay một thời học sinh
Nhạt nhòa nước mắt lời chia tay một thời học sinh

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Tạm biệt thời học sinh" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Tạm biệt thời học sinh beatĐường Hưng Tam Hổ  
 
Tạm biệt thời học sinhĐường Hưng Tam Hổ  

 
 

HD tải nhạc chờ "Tạm biệt thời học sinh" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Tạm biệt thời học sinh - Đường Hưng Tam Hổ (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Tạm biệt thời học sinh, ca sĩ Đường Hưng Tam Hổ - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Tạm biệt thời học sinh mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Tạm biệt thời học sinh Vietnamobile Happyring, ca sĩ Đường Hưng Tam Hổ
Mã số nhạc chờ Tạm biệt thời học sinh - ca sĩ Đường Hưng Tam Hổ - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Tạm biệt thời học sinh Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Tạm biệt thời học sinh ca sĩ Đường Hưng Tam Hổ (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Tam biet thoi hoc sinh Vietnamobile Happyring, ca si Duong Hung Tam Ho ;
Ma so nhac cho Tam biet thoi hoc sinh - ca si Duong Hung Tam Ho - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Tam biet thoi hoc sinh Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Tam biet thoi hoc sinh ca si Duong Hung Tam Ho (Vietnamobile Happyring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thà người đừng hứa  
 
Em là của anh  
 
Thất tình  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Vì yêu vì thương  
 
Có anh ở đây rồi  
 
Khóc cho tình gian dối  
 
Đế vương remix  
 
Khóc bằng nụ cười part 2  
 
Khóc cho tình gian dối 2  
Xem tiếp
Nhạc chờ Đường Hưng Tam Hổ
   
Tạm biệt thời học sinh  
 
Nước mắt học trò  
 
Nước mắt học trò beat  
 
Nhớ thầy cô bạn bè  
 
Tạm biệt thời học sinh beat  
 
Nhớ thầy cô bạn bè beat