Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Mobifone > Phương Lan,Khang Lê > Thương cô gái Bến Tre

THƯƠNG CÔ GÁI BẾN TRE, ca sĩ Phương Lan,Khang Lê - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Thương cô gái Bến Tre

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Phương Lan,Khang Lê
Lượt nghe: 1156 Mã số: 240253
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Thương cô gái Bến Tre làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Thương cô gái Bến Tre" làm nhạc chờ, soạn: CHON 7041437
Tải riêng bài Thương cô gái Bến Tre cho một số điện thoại, soạn: CHON 7041437 SốĐT
Tặng bài hát "Thương cô gái Bến Tre" làm nhạc chờ, soạn: TANG 7041437 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thương cô gái Bến Tre", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thương cô gái Bến Tre"


Lời bài hát Thương cô gái Bến Tre hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.

Nhạc chờ cùng từ khóa "Thương cô gái Bến Tre" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Thương cô gái Bến TrePhương Lan,Khang Lê  
 
Thương cô gái Bến TreKhang Lê,Khánh Anh  

 
 

HD tải nhạc chờ "Thương cô gái Bến Tre" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thương cô gái Bến Tre - Phương Lan,Khang Lê (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thương cô gái Bến Tre, ca sĩ Phương Lan,Khang Lê - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thương cô gái Bến Tre mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thương cô gái Bến Tre Mobifone Funring, ca sĩ Phương Lan,Khang Lê
Mã số nhạc chờ Thương cô gái Bến Tre - ca sĩ Phương Lan,Khang Lê - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Thương cô gái Bến Tre Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thương cô gái Bến Tre ca sĩ Phương Lan,Khang Lê (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Thuong co gai Ben Tre Mobifone Funring, ca si Phuong Lan,Khang Le ;
Ma so nhac cho Thuong co gai Ben Tre - ca si Phuong Lan,Khang Le - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Thuong co gai Ben Tre Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Thuong co gai Ben Tre ca si Phuong Lan,Khang Le (Mobifone Funring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Hoa cài mái tóc remix  
 
Đối với anh em không còn cảm giác  
 
Xóa hết remix  
 
Khóc cho người đi Remix  
 
Con tim không đổi thay remix  
 
Ngủ ngoan nhé vợ tương lai  
 
Duyên kiếm hóa ngàn mây remix  
 
Mẹ là suối nguồn remix  
 
Họa khúc mỹ nhân remix 1  
 
Họa khúc mỹ nhân remix  
Xem tiếp
Nhạc chờ Phương Lan,Khang Lê
   
Dù anh nghèo  
 
Ơn cha nghĩa mẹ  
 
Thương cô gái Bến Tre  
 
Tuyết lạnh  
 
Ơn cha nghĩa mẹ 2  
 
Ơn cha nghĩa mẹ 1  
Ơn cha nghĩa mẹ 3