Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Mobifone > Phi Loan,Lê Thịnh > Hương tình cố nhân

HƯƠNG TÌNH CỐ NHÂN, ca sĩ Phi Loan,Lê Thịnh - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Hương tình cố nhân

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Phi Loan,Lê Thịnh
Lượt nghe: 2630 Mã số: 237150
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Hương tình cố nhân làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Hương tình cố nhân" làm nhạc chờ, soạn: CHON 7705524
Tải riêng bài Hương tình cố nhân cho một số điện thoại, soạn: CHON 7705524 SốĐT
Tặng bài hát "Hương tình cố nhân" làm nhạc chờ, soạn: TANG 7705524 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Hương tình cố nhân", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Hương tình cố nhân"


Chiều chậm đưa đi về qua lối cũ
Chân bước âm thầm hồn không nắng không mưa
Bất chợt ngẩn ngơ một ánh mắt mơ hồ
Bâng khuâng nhìn nhau rồi không nói nên câu
Gặp lại nhau trong nuối tiếc muộn màng
Gặp lại nhau trong nuối tiếc muộn màng
Em lỡ nhịp đàn
Anh thế dĩ lang thang
Đời bôn ba xui hai đứa lỡ làng
Không lẽ bây giờ thêm một lần dở dang
Hương tình xưa dĩ vãng chưa phai mờ
Nay vẫn khung trời đưa đón nhau ngày mưa
Dòng đời ngược xuôi cuốn xô ân tình
Giấc mơ đôi mình căn nhà và trẻ thơ
Còn đây chưa phai mơ
Thầm gọi tên nhau sau bao ngày cách trở nghe mắt mi sầu cay
Ân tình xưa đong đầy
Tay siết trong tay thương phút giây này lui lại ân ái
Ta dìu nhau bước trên vùng tương lai

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Hương tình cố nhân" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Hương tình cố nhân 1Phi Loan,Lê Thịnh  
 
Hương tình cố nhânPhi Loan,Lê Thịnh  

 
 

HD tải nhạc chờ "Hương tình cố nhân" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Hương tình cố nhân - Phi Loan,Lê Thịnh (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Hương tình cố nhân, ca sĩ Phi Loan,Lê Thịnh - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Hương tình cố nhân mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Hương tình cố nhân Mobifone Funring, ca sĩ Phi Loan,Lê Thịnh
Mã số nhạc chờ Hương tình cố nhân - ca sĩ Phi Loan,Lê Thịnh - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Hương tình cố nhân Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Hương tình cố nhân ca sĩ Phi Loan,Lê Thịnh (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Huong tinh co nhan Mobifone Funring, ca si Phi Loan,Le Thinh ;
Ma so nhac cho Huong tinh co nhan - ca si Phi Loan,Le Thinh - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Huong tinh co nhan Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Huong tinh co nhan ca si Phi Loan,Le Thinh (Mobifone Funring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thua Một Người Dưng  
 
Trách ai vô tình  
 
Trách ai vô tình 1  
 
Duyên phận  
 
Thành sầu  
 
Thà người đừng hứa 3  
 
Thành sầu 2  
 
Thành sầu 1  
 
Muôn thuở tình đau 2  
 
Muôn thuở tình đau 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Phi Loan,Lê Thịnh
   
Hương tình cố nhân  
 
Hương tình cố nhân 1