Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Phi Bằng > Đàn ông

ĐÀN ÔNG, ca sĩ Phi Bằng - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đàn ông

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Phi Bằng
Lượt nghe: 29 Mã số: 5047
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đàn ông làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Đàn ông" làm nhạc chờ, soạn: CHON 8136210
Tải riêng bài Đàn ông cho một số điện thoại, soạn: CHON 8136210 SốĐT
Tặng bài hát "Đàn ông" làm nhạc chờ, soạn: TANG 8136210 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đàn ông", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đàn ông"


Sáng tác: Phi Bằng

[Verse]
Bao thuở đời nay người ta thường hay đồn đại
Cứ nói nhau rằng đàn ông không có thủy chung
Cứ nói rằng đàn ông thường hay bay bướm
Hôm nay cô này ngày mai tới cô kia.
Xin hỏi bà con đàn ông nào không tình cảm
Cái tánh đa tình do bởi ông trời ban cho
Nên thiệt khó cho hai chữ chung tình
Nhưng cũng thiệt dễ khi ai đó không yêu dối gian mình.
[Chorus]
Làm đàn ông không phải là sướng đâu
Không biết ga lăng người ta nói mình cọc cằn
Còn nói nhiều người ta cũng hỏng chịu
Miệng nói tay làm vậy mà người ta thương.
Làm đàn ông nên mãi là thế thôi
Hai tiếng yêu thương đàn ông rất thật lòng
Dù bướm ong nhưng cũng chỉ là ong bướm
Còn chuyện gia đình, đàn ông luôn dành trọn chữ chung tình...
Đàn ông...đàn ông hai tiếng đàn ông.
Dù mưa giông vẫn không lùi bước.
Đàn ông..đàn ông hai chữ đàn ông.
Là không bao giờ nói...câu dối gian với bạn lòng.
[Verse]
Bao thuở đời nay người ta thường hay đồn đại
Cứ nói nhau rằng đàn ông không có thủy chung
Cứ nói rằng đàn ông thường hay bay bướm
Hôm nay cô này ngày mai tới cô kia.
Xin hỏi bà con đàn ông nào không tình cảm
Cái tánh đa tình do bởi ông trời ban cho
Nên thiệt khó cho hai chữ chung tình
Nhưng cũng thiệt dễ khi ai đó ... không yêu dối gian mình...
[Chorus]
Làm đàn ông không phải là sướng đâu
Không biết ga lăng người ta nói mình cọc cằn
Còn nói nhiều người ta cũng hỏng chịu
Miệng nói tay làm vậy mà người ta thương...
Làm đàn ông nên mãi là thế thôi
Hai tiếng yêu thương đàn ông rất thật lòng
Dù bướm ong nhưng cũng chỉ là ong bướm
Còn chuyện gia đình, đàn ông luôn dành trọn chữ chung tình...
Đàn ông...đàn ông hai tiếng đàn ông.
Dù mưa giông vẫn không lùi bước.
Đàn ông..đàn ông hai chữ đàn ông.
Là không bao giờ nói...câu dối gian với bạn lòng.
Đàn ông..đàn ông hai chữ đàn ông là không bao giờ nói... câu gian dối với bạn lòng.

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Đàn ông" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Đàn ông không khóc 1Hoa Vinh  
 
Đàn ôngPhi Bằng  

HD tải nhạc chờ "Đàn ông" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đàn ông - Phi Bằng (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đàn ông, ca sĩ Phi Bằng - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đàn ông mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đàn ông Mobifone Funring, ca sĩ Phi Bằng
Mã số nhạc chờ Đàn ông - ca sĩ Phi Bằng - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Đàn ông Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đàn ông ca sĩ Phi Bằng (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Dan ong Mobifone Funring, ca si Phi Bang ;
Ma so nhac cho Dan ong - ca si Phi Bang - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Dan ong Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dan ong ca si Phi Bang (Mobifone Funring);