Nhạc chuông miễn phí
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Huỳnh Đại Ngọc > Cây cầu dừa

CÂY CẦU DỪA, ca sĩ Huỳnh Đại Ngọc - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Cây cầu dừa

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Huỳnh Đại Ngọc
Lượt nghe: 971 Mã số: 233059
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Cây cầu dừa làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9224
Bước 2: Tải bài "Cây cầu dừa" làm nhạc chờ, soạn: CHON 7943876
Tải riêng bài Cây cầu dừa cho một số điện thoại, soạn: CHON 7943876 SốĐT
Tặng bài hát "Cây cầu dừa" làm nhạc chờ, soạn: TANG 7943876 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Cây cầu dừa", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Cây cầu dừa"


Sáng tác: Hàn Châu

Đã lâu lắm rồi em về thăm lại chốn xưa
Đã lâu lắm rồi em về đi qua cây cầu dừa
Cầu dừa trơn trượt lắm em ơi đi mà không khéo té như chơi
Môi son má phấn chân guốc cao gót làm sao qua cầu dừa
Em ở phố thị quen rồi xe cộ đón đưa
Em đã quên em cùng anh quấn quýt bên nhau
Cây me trước nhà cây khế sau ngõ trèo leo cùng... cười
Thuở thiếu thời vui lắm ai ơi
Em đâu rồi đã bỏ cuộc chơi bỏ anh bơ vơ với cây cầu dừa
Cây cầu dừa nắng sớm chiều mưa
Em bước theo chồng khoe áo hồng bao kẻ đón đưa
Làm sao em nhớ đến cây cầu dừa
Nhớ giàn bông bí nhớ con ong bầu sớm trưa
Bây giờ em về xa lạ cả người lẫn quê
Bây giờ em về anh buồn với bao kỷ niệm
Cây cầu dừa vẫn là lối đi chung em giờ chân bước thấy mông lung
Cây me trước nhà cây khế sau ngõ nhìn em sao lạnh lùng

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Cây cầu dừa" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Cây cầu dừaChế Thanh  
 
Cây cầu dừaNguyên Linh  
 
Cây cầu dừaTống Hạo Nhiên  
 
Cây cầu dừaChâu Thanh,Cẩm Tiên  
 
Cây cầu dừa 1Ngọc Sơn  
 
Cây cầu dừaHuỳnh Đại Ngọc  
 
Cây cầu dừa remixLý Chí Vinh  
 
Cây cầu dừa remixHồ Quang Lộc  
Cây cầu dừa remixLương Gia Huy  

HD tải nhạc chờ "Cây cầu dừa" (Mobifone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Cây cầu dừa - Huỳnh Đại Ngọc (mạng Mobifone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Cây cầu dừa, ca sĩ Huỳnh Đại Ngọc - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Cây cầu dừa mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Cây cầu dừa Mobifone Funring, ca sĩ Huỳnh Đại Ngọc
Mã số nhạc chờ Cây cầu dừa - ca sĩ Huỳnh Đại Ngọc - mạng Mobifone Funring; Download/ tải nhạc chờ Cây cầu dừa Mobifone Funring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Cây cầu dừa ca sĩ Huỳnh Đại Ngọc (Mobifone Funring) online;
Cai nhac cho Cay cau dua Mobifone Funring, ca si Huynh Dai Ngoc ;
Ma so nhac cho Cay cau dua - ca si Huynh Dai Ngoc - mang Mobifone Funring; Tai nhac cho Cay cau dua Mobifone Funring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Cay cau dua ca si Huynh Dai Ngoc (Mobifone Funring);