Nhạc chuông miễn phí
Viettel
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Viettel > Quỳnh Giang > Miền hạ quê em

MIỀN HẠ QUÊ EM, ca sĩ Quỳnh Giang - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Miền hạ quê em

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Quỳnh Giang
Lượt nghe: 2353 Mã số: 17107
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Miền hạ quê em" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Miền hạ quê em" làm nhạc chờ, soạn: BH 6002924
Tải riêng bài Miền hạ quê em cho một số điện thoại, soạn: BH 6002924 SốĐT
Tặng bài hát "Miền hạ quê em", soạn: TANG 6002924 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Miền hạ quê em", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Miền hạ quê em"


Lời bài hát Miền hạ quê em hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.

Nhạc chờ cùng từ khóa "Miền hạ quê em" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Miền hạ quê emQuỳnh Giang  
 
Miền hạ quê emKiều Trâm  

 
 

HD tải nhạc chờ "Miền hạ quê em" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Miền hạ quê em - Quỳnh Giang (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Miền hạ quê em, ca sĩ Quỳnh Giang - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Miền hạ quê em mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Miền hạ quê em Viettel Imuzik, ca sĩ Quỳnh Giang
Mã số nhạc chờ Miền hạ quê em - ca sĩ Quỳnh Giang - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Miền hạ quê em Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Miền hạ quê em ca sĩ Quỳnh Giang (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Mien ha que em Viettel Imuzik, ca si Quynh Giang ;
Ma so nhac cho Mien ha que em - ca si Quynh Giang - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Mien ha que em Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Mien ha que em ca si Quynh Giang (Viettel Imuzik);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Cát bụi cuộc đời  
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...  
 
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Men cay tình đời  
 
Đạo làm con  
 
Men cay tình đời  
 
Men cay tình đời  
 
Men cay tình đời 1  
 
Men cay tình đời 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Quỳnh Giang
   
Xin cho con niềm tin 1  
 
Xin cho con niềm tin  
 
Mẹ từ bi  
 
Hồn quê  
 
Để gió cuốn đi  
 
Lời nguyện đêm nay  
 
Xin cho con niềm tin 4  
 
Hãy yêu nhau di  
 
Vùng trời bình yên  
 
Mẹ từ bi 1  
Xem tiếp