Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Uyên Trang > Đừng Xa Em

ĐỪNG XA EM, ca sĩ Uyên Trang - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đừng Xa Em

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Uyên Trang
Lượt nghe: 2907 Mã số: 25465
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đừng Xa Em làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Đừng Xa Em" làm nhạc chờ, soạn: MUA 12931975092
Tải riêng bài Đừng Xa Em cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 12931972345
Tặng bài hát "Đừng Xa Em" làm nhạc chờ, soạn: TANG 1293197 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đừng Xa Em", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đừng Xa Em"


đừng xa em hỡi người ,hãy nói với em rằng anh chỉ có em thôi
mà sao anh hững hờ đùa vui với ai để cho tim em úa sầu
Làm sao em quyên được ngày tháng đã qua nhịp chân ta bước bên nhau
Giờ thì anh xa rồi để em khóc thương lặng bước cô đơn đêm ngày
người tình của em đã xa ,xa rời bỏ lại đây mình em
Giờ này mình anh ở đâu để lại mình em sầu héo
Khóc một mình vết thương kia chưa lành , người ơi sao đành reo vào tim em bao niềm nhớ
Loi bai hat dung Xa Em Viet Ha MP3
dung xa em hoi nguoi ,hay noi voi em rang anh chi co em thoi
ma sao anh hung ho dua vui voi ai de cho tim em ua sau
Lam sao em quyen duoc ngay thang da qua nhip chan ta buoc ben nhau
Gio thi anh xa roi de em khoc thuong lang buoc co don dem ngay
nguoi tinh cua em da xa ,xa roi bo lai day minh em
Gio nay minh anh o dau de lai minh em sau heo
Khoc mot minh vet thuong kia chua lanh , nguoi oi sao danh reo vao tim em bao niem nho

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Đừng Xa Em" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Đừng xa em anh nhéChâu Gia Kiệt  
 
Đừng Xa EmUyên Trang  
 
Đừng xa em đêm nayVĩnh Thuyên Kim  
 
Đừng xa em đêm nayHiền Thục  
 
Đừng xa em đêm nayHiền Thục  
 
Đừng xa em đêm nayNhạc chờ  
 
Đừng xa em đêm nayLâm Thi  
 
Đừng xa em đêm nayThế Sơn  
 
Đừng xa em đêm nayLương Gia Huy,Quan Vịnh Hà  
 
Đừng xa em đêm nayLương Gia Huy  
 
Đừng xa em đêm nayNguyễn Hưng  
 
Đừng xa em đêm nayLương Gia Huy  
 
Đừng xa em đêm nayPhương Ý  
 
Đừng xa em đêm nayPhạm Nhật Huy  
 
Đừng xa em đêm nayA Hau DN Mai Vu  
 
Đừng xa em đêm nayLily Chen  
 
Đừng xa em đêm nay 1Phương Ý  
 
Đừng xa em đêm nay 1Hiền Thục  
 
Đừng xa em đêm nay edmVõ Kiều Vân  
 
Đừng xa em đêm nay 2Hiền Thục  
 
Đừng xa em đêm nay edm ver 1Võ Kiều Vân  
 
Đừng xa em đêm nay edm verVõ Kiều Vân  
 
Đừng xa em đêm nay remixBích Thảo  
 
Đừng xa em đêm nay remixHoàng Châu  
 
Đừng xa em đêm nay remixVĩnh Thuyên Kim  
 
Đừng xa em đêm nay remixNhư Ý  
 
Đừng xa em đêm nay remixNhư Ý  
 
Đừng xa em đêm nay remixHoàng Châu  
 
Đừng xa em đêm nay remixHoàng Châu  
 
Đừng xa em đêm nay remixHoàng Châu  
 
Đừng xa em đêm nay remixNhư Ý  
 
Đừng xa em đêm nay remixNhư Ý  

HD tải nhạc chờ "Đừng Xa Em" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đừng Xa Em - Uyên Trang (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đừng Xa Em, ca sĩ Uyên Trang - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đừng Xa Em mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đừng Xa Em Vietnamobile Happyring, ca sĩ Uyên Trang
Mã số nhạc chờ Đừng Xa Em - ca sĩ Uyên Trang - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Đừng Xa Em Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đừng Xa Em ca sĩ Uyên Trang (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Dung Xa Em Vietnamobile Happyring, ca si Uyen Trang ;
Ma so nhac cho Dung Xa Em - ca si Uyen Trang - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Dung Xa Em Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dung Xa Em ca si Uyen Trang (Vietnamobile Happyring);