Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Ngọc Sơn > Yêu nhau chờ nhau

YÊU NHAU CHỜ NHAU, ca sĩ Ngọc Sơn - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Yêu nhau chờ nhau

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Ngọc Sơn
Lượt nghe: 3121 Mã số: 136132
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Yêu nhau chờ nhau làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Yêu nhau chờ nhau" làm nhạc chờ, soạn: MUA 8853375092
Tải riêng bài Yêu nhau chờ nhau cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 8853372345
Tặng bài hát "Yêu nhau chờ nhau" làm nhạc chờ, soạn: TANG 885337 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Yêu nhau chờ nhau", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Yêu nhau chờ nhau"


Lời bài hát Yêu nhau chờ nhau hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.

Nhạc chờ cùng từ khóa "Yêu nhau chờ nhau" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Yêu nhau chờ nhauThuỷ Tiên  
 
Yêu nhau chờ nhauNgọc Sơn  
 
Yêu nhau cho nhau vết thương lòngMinh Béo  
 
Yêu nhau cho nhauĐan Trường  

HD tải nhạc chờ "Yêu nhau chờ nhau" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Yêu nhau chờ nhau - Ngọc Sơn (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Yêu nhau chờ nhau, ca sĩ Ngọc Sơn - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Yêu nhau chờ nhau mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Yêu nhau chờ nhau Vietnamobile Happyring, ca sĩ Ngọc Sơn
Mã số nhạc chờ Yêu nhau chờ nhau - ca sĩ Ngọc Sơn - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Yêu nhau chờ nhau Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Yêu nhau chờ nhau ca sĩ Ngọc Sơn (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Yeu nhau cho nhau Vietnamobile Happyring, ca si Ngoc Son ;
Ma so nhac cho Yeu nhau cho nhau - ca si Ngoc Son - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Yeu nhau cho nhau Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Yeu nhau cho nhau ca si Ngoc Son (Vietnamobile Happyring);