Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > La Thăng > Thà không yêu nữa

THÀ KHÔNG YÊU NỮA, ca sĩ La Thăng - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Thà không yêu nữa

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: La Thăng
Lượt nghe: 2278 Mã số: 18182
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Thà không yêu nữa làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Thà không yêu nữa" làm nhạc chờ, soạn: MUA 1766995092
Tải riêng bài Thà không yêu nữa cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 1766992345
Tặng bài hát "Thà không yêu nữa" làm nhạc chờ, soạn: TANG 176699 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thà không yêu nữa", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thà không yêu nữa"


Ngồi một mình giữa đêm mùa đông anh nghe giá lạnh
Vẫn mơ về em dẫu cho người nay đã xa
Ngày hôm qua mình ngồi bên nhau mà hôm nay chỉ là thương đau
Người dối gian nên con tim đành tan vỡ
Giờ còn gì, phút giây biệt ly anh nghe xót xa
Nén đau vào tim tiếc chi tình yêu đã qua
Vì sao em vội vàng ra đi chẵng cho anh một lời chia ly
Mình mất nhau vì đâu hỡi người yêu hởi
Giá như ngày hôm qua chẳng phải ta gặp nhau
Giá như ngày hôm qua chẳng phải yêu đậm sâu
Để bây giờ con tim thổn thức trong niềm đau
Vì sao em đành tâm quên hết
Cớ sao người quay lưng cất bước đi thật xa
Cớ sao người đành tâm nỡ bỏ rơi tình ta
Thế thôi thì xem như xóa hết bao ngày qua
Để từ đây anh thà không yêu nữa xót xa đã nhiều

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Thà không yêu nữa" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thà không yêu nữa - La Thăng (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thà không yêu nữa, ca sĩ La Thăng - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thà không yêu nữa mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thà không yêu nữa Vietnamobile Happyring, ca sĩ La Thăng
Mã số nhạc chờ Thà không yêu nữa - ca sĩ La Thăng - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Thà không yêu nữa Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thà không yêu nữa ca sĩ La Thăng (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Tha khong yeu nua Vietnamobile Happyring, ca si La Thang ;
Ma so nhac cho Tha khong yeu nua - ca si La Thang - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Tha khong yeu nua Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Tha khong yeu nua ca si La Thang (Vietnamobile Happyring);