Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Hải Nguyên > Ước mơ một ngày mai

ƯỚC MƠ MỘT NGÀY MAI, ca sĩ Hải Nguyên - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Ước mơ một ngày mai

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Hải Nguyên
Lượt nghe: 876 Mã số: 309285
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Ước mơ một ngày mai làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Ước mơ một ngày mai" làm nhạc chờ, soạn: MUA 7314685092
Tải riêng bài Ước mơ một ngày mai cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 7314682345
Tặng bài hát "Ước mơ một ngày mai" làm nhạc chờ, soạn: TANG 731468 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Ước mơ một ngày mai", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Ước mơ một ngày mai"


Sáng tác: Đỗ Đình Phúc

Bước qua ngàn giông tố đi về nơi đây cùng ngồi bên nhau
Với bao niềm mơ ước không ngại ngần chi gió mưa cuộc đời
Ánh dương lại chiếu sáng bước qua màn đêm lạnh lùng u tối
Và bình minh đang tới hát câu yêu người

Hỡi em người yêu dấu ta cùng chung bước nụ cười trên môi
Với tâm hồn phơi phới đi về một nơi ấm êm cuộc đời
Sẽ không còn gian dối thế gian đổi thay ta nào thay đổi
Vì lòng ta chỉ biết có nhau mà thôi

Với những khúc ca tuyệt vời
Một ngày rực sáng với ước mơ trong đời
Không còn chi nữa những đắng cay bên đời
Nụ cười rạng rỡ dưới nắng mai xanh ngời
Nắm tay kề vai ta cùng chung lối

Hãy đến với nhau tươi cười
Vì đời còn mãi những giấc mơ cho người
Buồn phiền rồi cũng sẽ cách xa trong đời
Nhẹ nhàng nhịp bước với tiếng ca vang trời
Tiếng cười rộn vang trên môi sáng ngời

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Ước mơ một ngày mai" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Ước mơ một ngày mai - Hải Nguyên (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Ước mơ một ngày mai, ca sĩ Hải Nguyên - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Ước mơ một ngày mai mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Ước mơ một ngày mai Vietnamobile Happyring, ca sĩ Hải Nguyên
Mã số nhạc chờ Ước mơ một ngày mai - ca sĩ Hải Nguyên - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Ước mơ một ngày mai Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Ước mơ một ngày mai ca sĩ Hải Nguyên (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Uoc mo mot ngay mai Vietnamobile Happyring, ca si Hai Nguyen ;
Ma so nhac cho Uoc mo mot ngay mai - ca si Hai Nguyen - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Uoc mo mot ngay mai Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Uoc mo mot ngay mai ca si Hai Nguyen (Vietnamobile Happyring);