Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Dương Đình Trí > Vầng trăng lỡ hẹn

VẦNG TRĂNG LỠ HẸN, ca sĩ Dương Đình Trí - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Vầng trăng lỡ hẹn

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Dương Đình Trí
Lượt nghe: 1520 Mã số: 116523
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Vầng trăng lỡ hẹn làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Vầng trăng lỡ hẹn" làm nhạc chờ, soạn: MUA 3707245092
Tải riêng bài Vầng trăng lỡ hẹn cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 3707242345
Tặng bài hát "Vầng trăng lỡ hẹn" làm nhạc chờ, soạn: TANG 370724 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Vầng trăng lỡ hẹn", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Vầng trăng lỡ hẹn"


Lời bài hát Vầng trăng lỡ hẹn hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


HD tải nhạc chờ "Vầng trăng lỡ hẹn" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Vầng trăng lỡ hẹn - Dương Đình Trí (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Vầng trăng lỡ hẹn, ca sĩ Dương Đình Trí - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Vầng trăng lỡ hẹn mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Vầng trăng lỡ hẹn Vietnamobile Happyring, ca sĩ Dương Đình Trí
Mã số nhạc chờ Vầng trăng lỡ hẹn - ca sĩ Dương Đình Trí - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Vầng trăng lỡ hẹn Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Vầng trăng lỡ hẹn ca sĩ Dương Đình Trí (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Vang trang lo hen Vietnamobile Happyring, ca si Duong Dinh Tri ;
Ma so nhac cho Vang trang lo hen - ca si Duong Dinh Tri - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Vang trang lo hen Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Vang trang lo hen ca si Duong Dinh Tri (Vietnamobile Happyring);