Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Đàm Vĩnh Hưng > Cô đơn mình anh remix 1

CÔ ĐƠN MÌNH ANH REMIX 1, ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Cô đơn mình anh remix 1

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Đàm Vĩnh Hưng
Lượt nghe: 1858 Mã số: 79603
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Cô đơn mình anh remix 1 làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Cô đơn mình anh remix 1" làm nhạc chờ, soạn: MUA 8509765092
Tải riêng bài Cô đơn mình anh remix 1 cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 8509762345
Tặng bài hát "Cô đơn mình anh remix 1" làm nhạc chờ, soạn: TANG 850976 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Cô đơn mình anh remix 1", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Cô đơn mình anh"


Sáng tác: Nhạc Ngoại

Mãi Cuộc tình đó luôn còn mãi trong lòng anh.
Dù hình bóng em đã khuất sau trời mây.
Còn lại anh ôm nỗi đau cô đơn mình anh.
Vào một ngày chợt bóng dáng ấy.
Trông rất xinh thơ ngây tìm đến anh hôm nào.
Rồi từng ngày thầm nhớ bóng dáng ấy.
Nay ngỡ như chưa quen người bước đi xa mãi.
Sáng thức giấc nghe nụ hôn quanh đây.
Những nỗi nhớ như hằn sâu trong tim.
Mà nào em có hay.
Hỡi! Người tình hỡi em nào biết tâm hồn anh.
Từng ngày vẫn luôn hằng có bóng hình em.
Vì sao em quay đi bao kỷ niệm chôn vùi dĩ vãng.
Mãi! Cuộc tình đó luôn còn mãi trong lòng anh.
Dù hình bóng em đã khuất sau trời mây.
Còn lại anh ôm nỗi đau cô đơn mình anh.
Vào một ngày chợt bóng dáng ấy.
Trông rất xinh thơ ngây tìm đến anh hôm nào.
Rồi từng ngày thầm nhớ bóng dáng ấy.
Nay ngỡ như chưa quen người bước đi xa mãi.
Sáng thức giấc nghe nụ hôn quanh đây.
Những nỗi nhớ như hằn sâu trong tim.
Mà nào em có hay.
Hỡi! Người tình hỡi em nào biết tâm hồn anh.
Từng ngày vẫn luôn hằng có bóng hình em.
Vì sao em quay đi bao kỷ niệm chôn vùi dĩ vãng.
Mãi! Cuộc tình đó luôn còn mãi trong lòng anh.
Dù hình bóng em đã khuất sau trời mây.
Còn lại anh ôm nỗi đau cô đơn mình anh.
Hỡi! Người tình hỡi em nào biết tâm hồn anh.
Từng ngày vẫn luôn hằng có bóng hình em.
Vì sao em quay đi bao kỷ niệm chôn vùi dĩ vãng.
Mãi! Cuộc tình đó luôn còn mãi trong lòng anh.
Dù hình bóng em đã khuất sau trời mây.
Còn lại anh ôm nỗi đau cô đơn mình anh.

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Cô đơn mình anh remix 1" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Cô đơn mình anh 1Đàm Vĩnh Hưng  
 
Cô đơn mình anhĐàm Vĩnh Hưng  
 
Cô đơn mình anh 3Đàm Vĩnh Hưng  
 
Cô đơn mình anh 2Đàm Vĩnh Hưng  
 
Cô đơn mình anh remix 1Đàm Vĩnh Hưng  
 
Cô đơn mình anh remixĐàm Vĩnh Hưng  
Cô đơn mình anh remix 2Đàm Vĩnh Hưng  

HD tải nhạc chờ "Cô đơn mình anh remix 1" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Cô đơn mình anh remix 1 - Đàm Vĩnh Hưng (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Cô đơn mình anh remix 1, ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Cô đơn mình anh remix 1 mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Cô đơn mình anh remix 1 Vietnamobile Happyring, ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng
Mã số nhạc chờ Cô đơn mình anh remix 1 - ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Cô đơn mình anh remix 1 Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Cô đơn mình anh remix 1 ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Co don minh anh remix 1 Vietnamobile Happyring, ca si Dam Vinh Hung ;
Ma so nhac cho Co don minh anh remix 1 - ca si Dam Vinh Hung - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Co don minh anh remix 1 Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Co don minh anh remix 1 ca si Dam Vinh Hung (Vietnamobile Happyring);