Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vietnamobile > Thu Hiền,Lan Anh > Đường tôi đi dài theo đất nước

ĐƯỜNG TÔI ĐI DÀI THEO ĐẤT NƯỚC, ca sĩ Thu Hiền,Lan Anh - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đường tôi đi dài theo đất nước

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Thu Hiền,Lan Anh
Lượt nghe: 716 Mã số: 3261
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đường tôi đi dài theo đất nước làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Đường tôi đi dài theo đất nước" làm nhạc chờ, soạn: MUA 2503345092
Tải riêng bài Đường tôi đi dài theo đất nước cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 2503342345
Tặng bài hát "Đường tôi đi dài theo đất nước" làm nhạc chờ, soạn: TANG 250334 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đường tôi đi dài theo đất nước", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đường tôi đi dài theo đất nước"


Sáng tác: Vũ Trọng Hối

Đời giao liên bước tôi đi dài theo theo đất nước. Đường tôi đi, núi chênh vênh có mây bay dưới chân giăng thành. Đời tôi như những con thoi, dệt tình yêu quê hương đất nước. Đời tôi như cánh chim bay, cánh chim bay suốt dãy Trường Sơn. Ôi non xanh nước biếc, luôn luôn dìu chân ta bước tiếp. Nghĩ cũng lắm gian nguy, xong khi mà quê hương rớm máu, dẫu thác lũ băng băng, dẫu bão núi dông rừng, dù đường trơn trời nghiêng hề chi. Đường Trường Sơn từng quen nhịp đi, những bước chân coi khinh gian nguy. Dẫu giá buốt chân tay, dẫu nắng khét đôi vai, gùi nặng vai rừng khuya vực sâu. Ngày ngày qua đường mây đèo cao vẫn vui cùng Trường Sơn mấy thương yêu.
Đời giao liên bước tôi đi dài theo theo đất nước. Đường tôi đi, núi chênh vênh có mây bay dưới chân giăng thành. Đời tôi như những con thoi, dệt tình yêu quê hương đất nước. Đời tôi như cánh chim bay, cánh chim bay suốt dãy Trường Sơn. Ôi non xanh nước biếc, luôn luôn dìu chân ta bước tiếp. Cũng lắm lúc gian nan, chung quanh đạn bom rơi chắn lối. Đất nước vẫn bên tôi. Rẽ lối vết chân nai, đường trường Sơn thuộc như bàn tay. Từng bờ khe cầu tre ngọn cây, những bước đi đi theo tương lai. đất nước vẫn bên tôi, suối róc rách trăng soi, đường hiện xa, gần theo tầng mây. Cảnh đẹp như giục tâm hồn tôi bước trên đường Trường Sơn mấy thương yêu.

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Đường tôi đi dài theo đất nước" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Đường tôi đi dài theo đất nướcBích Thảo  
 
Đường tôi đi dài theo đất nướcBích Thảo  
 
Đường tôi đi dài theo đất nướcNhư Thủy  
 
Đường tôi đi dài theo đất nướcThu Hiền,Lan Anh  

 
 

HD tải nhạc chờ "Đường tôi đi dài theo đất nước" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đường tôi đi dài theo đất nước - Thu Hiền,Lan Anh (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đường tôi đi dài theo đất nước, ca sĩ Thu Hiền,Lan Anh - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đường tôi đi dài theo đất nước mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đường tôi đi dài theo đất nước Vietnamobile Happyring, ca sĩ Thu Hiền,Lan Anh
Mã số nhạc chờ Đường tôi đi dài theo đất nước - ca sĩ Thu Hiền,Lan Anh - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Đường tôi đi dài theo đất nước Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đường tôi đi dài theo đất nước ca sĩ Thu Hiền,Lan Anh (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Duong toi di dai theo dat nuoc Vietnamobile Happyring, ca si Thu Hien,Lan Anh ;
Ma so nhac cho Duong toi di dai theo dat nuoc - ca si Thu Hien,Lan Anh - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Duong toi di dai theo dat nuoc Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Duong toi di dai theo dat nuoc ca si Thu Hien,Lan Anh (Vietnamobile Happyring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Em là của anh  
 
Cát bụi cuộc đời  
 
Đạo làm con  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Người quan trọng nhất remix  
 
Yêu là phải thương  
 
Mưa trên biển vắng 1  
 
Đứt duyên tơ hồng Bibo remix  
 
Gặp lại nhau Lofi  
 
Lỗi tại mưa Lofi  
Xem tiếp
Nhạc chờ Vietnamobile hot nhất tháng
   
Đò xa quê mẹ  
 
Fuck you all  
 
Tây du ký  
 
Tây du ký  
 
Tình đồng chí  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Tình nữ nhi  
 
Thân Tầm Gửi 1  
 
Quân chỉ muốn khoe vậy thôi  
 
Quang ơi có người đang chờ đợi  
Xem tiếp