Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vietnamobile > Phúc > Hẹn nhau giữa thiên đường

HẸN NHAU GIỮA THIÊN ĐƯỜNG, ca sĩ Phúc - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Hẹn nhau giữa thiên đường

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Phúc
Lượt nghe: 380 Mã số: 247044
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Hẹn nhau giữa thiên đường làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Hẹn nhau giữa thiên đường" làm nhạc chờ, soạn: MUA 12754565092
Tải riêng bài Hẹn nhau giữa thiên đường cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 12754562345
Tặng bài hát "Hẹn nhau giữa thiên đường" làm nhạc chờ, soạn: TANG 1275456 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Hẹn nhau giữa thiên đường", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Hẹn nhau giữa thiên đường"


Sáng tác: Phúc

Lời 1:
Mây đang đến rước em đi rồi
Và cái chết cất lên liên hồi
Thời gian đâu còn nhiều
Lặng nhìn mưa rơi về giữ linh hồn
Ai sẽ khóc cho em thật lòng
Vì cuộc sống không như hy vọng
Mong yêu thương còn lại
Nằm cạnh em đến sáng mai.
Chạm lên môi, nụ hôn đêm cuối trước khi ta xa rời
Ngồi chờ ngày mai thôi, bình minh vừa đến kia rồi.
Điệp khúc:
Có nghe gió xào xạc ru ai về
Chuyến xe đến vùng trời em mong ước
Thế gian vẫn đang thầm thì
Đừng buồn khi chết đi.
Chúng ta sẽ bay về miền an nhiên
Xóa đi tháng năm ưu phiền
Chờ một mai, vào một ngày còn thương.
Hẹn nhau giữa thiên đường.
Lời 2:
Dìu đau thương, mình không thể cứ bước đi trong kiên cường.
Vậy thì chạy đi thôi, bình yên vừa đến kia rồi...
Điệp khúc:
Có nghe gió xào xạc ru ai về
Chuyến xe đến vùng trời em mong ước
Thế gian vẫn đang thầm thì
Đừng buồn khi chết đi.
Chúng ta sẽ bay về miền an nhiên
Xóa đi tháng năm ưu phiền
Chờ một mai, vào một ngày còn thương.
Hẹn nhau giữa thiên đường.
Có nghe gió xào xạc ru ai về
Chuyến xe đến vùng trời em mong ước
Thế gian vẫn đang thầm thì
Đừng buồn khi chết đi.
Chúng ta sẽ còn gặp nhau thêm nữa.
Lá thư viết em đôi lời
Chờ đợi anh vào một ngày còn thương
Hẹn nhau giữa thiên đường.

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Hẹn nhau giữa thiên đường" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Hẹn nhau giữa thiên đường - Phúc (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Hẹn nhau giữa thiên đường, ca sĩ Phúc - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Hẹn nhau giữa thiên đường mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Hẹn nhau giữa thiên đường Vietnamobile Happyring, ca sĩ Phúc
Mã số nhạc chờ Hẹn nhau giữa thiên đường - ca sĩ Phúc - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Hẹn nhau giữa thiên đường Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Hẹn nhau giữa thiên đường ca sĩ Phúc (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Hen nhau giua thien duong Vietnamobile Happyring, ca si Phuc ;
Ma so nhac cho Hen nhau giua thien duong - ca si Phuc - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Hen nhau giua thien duong Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Hen nhau giua thien duong ca si Phuc (Vietnamobile Happyring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Em là của anh  
 
Cát bụi cuộc đời  
 
Đạo làm con  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Người quan trọng nhất remix  
 
Yêu là phải thương  
 
Mưa trên biển vắng 1  
 
Đứt duyên tơ hồng Bibo remix  
 
Gặp lại nhau Lofi  
 
Lỗi tại mưa Lofi  
Xem tiếp
Nhạc chờ Vietnamobile hot nhất tháng
   
Thân Tầm Gửi 1  
 
Quang ơi có người đang chờ đợi  
 
Tình nữ nhi  
 
Tây du ký  
 
Tôn Ngộ Không  
 
Tây du ký  
 
Fuck you all  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Hoa rơi  
 
Anh không muốn ra đi  
Xem tiếp