Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vietnamobile > Châu Liêm,Phượng Hằng > Thương quá quê hương ơi tân cổ

THƯƠNG QUÁ QUÊ HƯƠNG ƠI TÂN CỔ, ca sĩ Châu Liêm,Phượng Hằng - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Thương quá quê hương ơi tân cổ

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Châu Liêm,Phượng Hằng
Lượt nghe: 236 Mã số: 282539
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Thương quá quê hương ơi tân cổ làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Thương quá quê hương ơi tân cổ" làm nhạc chờ, soạn: MUA 9439525092
Tải riêng bài Thương quá quê hương ơi tân cổ cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 9439522345
Tặng bài hát "Thương quá quê hương ơi tân cổ" làm nhạc chờ, soạn: TANG 943952 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thương quá quê hương ơi tân cổ", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thương quá quê hương ơi tân cổ"


Lời bài hát Thương quá quê hương ơi tân cổ hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


 
 

HD tải nhạc chờ "Thương quá quê hương ơi tân cổ" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thương quá quê hương ơi tân cổ - Châu Liêm,Phượng Hằng (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thương quá quê hương ơi tân cổ, ca sĩ Châu Liêm,Phượng Hằng - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thương quá quê hương ơi tân cổ mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thương quá quê hương ơi tân cổ Vietnamobile Happyring, ca sĩ Châu Liêm,Phượng Hằng
Mã số nhạc chờ Thương quá quê hương ơi tân cổ - ca sĩ Châu Liêm,Phượng Hằng - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Thương quá quê hương ơi tân cổ Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thương quá quê hương ơi tân cổ ca sĩ Châu Liêm,Phượng Hằng (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Thuong qua que huong oi tan co Vietnamobile Happyring, ca si Chau Liem,Phuong Hang ;
Ma so nhac cho Thuong qua que huong oi tan co - ca si Chau Liem,Phuong Hang - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Thuong qua que huong oi tan co Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Thuong qua que huong oi tan co ca si Chau Liem,Phuong Hang (Vietnamobile Happyring);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Em là của anh  
 
Cát bụi cuộc đời  
 
Đạo làm con  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Người quan trọng nhất remix  
 
Yêu là phải thương  
 
Mưa trên biển vắng 1  
 
Đứt duyên tơ hồng Bibo remix  
 
Gặp lại nhau Lofi  
 
Lỗi tại mưa Lofi  
Xem tiếp
Nhạc chờ Châu Liêm,Phượng Hằng
   
Thạnh Hóa bức tranh quê  
 
Nữ kiệt sang sông  
 
Từ con sông quê hương  
 
Hoa bông súng  
Thương quá quê hương ơi tân cổ