Nhạc chuông miễn phí
Viettel
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Viettel > Quỳnh Mint,Dilan Vũ > Bao giờ mới gặp anh beat

BAO GIỜ MỚI GẶP ANH BEAT, ca sĩ Quỳnh Mint,Dilan Vũ - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Bao giờ mới gặp anh beat

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Quỳnh Mint,Dilan Vũ
Lượt nghe: 77 Mã số: 191774
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Bao giờ mới gặp anh beat" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Bao giờ mới gặp anh beat" làm nhạc chờ, soạn: BH 8202102
Tải riêng bài Bao giờ mới gặp anh beat cho một số điện thoại, soạn: BH 8202102 SốĐT
Tặng bài hát "Bao giờ mới gặp anh beat", soạn: TANG 8202102 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Bao giờ mới gặp anh beat", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Bao giờ mới gặp anh"


Sáng tác: Dylan Vũ

Chia tay nữa rồi. Lại thêm một người
Biết khóc hay cười. Nhiều lần tan nát
Trách ai bây giờ. Do ta quá khờ
Chưa quên một người... đã vội yêu.

Rồi nhiều lần như thế, nhiều lần đã cố yêu một ai
Nhưng tiếng yêu cứ xa vời
Lại một người ra đi, để lại một nỗi đau trong em
Không thể nào phai phôi...

Điệp khúc:
Vẫn tiếc nuối một người, vẫn không có nụ cười.
Đã khóc rất nhiều lần... và giờ cũng thế.
Vẫn câu nói quen thuộc, chia tay sẽ không buồn.
Hứa không khóc nữa rồi... cũng vậy thôi.

Hết yêu nói một lời, cứ đổ lỗi duyên trời.
Cứ trông ngóng bao người, một người cũng không có...
Muốn yêu chỉ một người, muốn hạnh phúc cả đời.
Biết cho đến bao giờ mới gặp anh.

Vụt mất một bóng hình...
Mình anh ở lại nơi này ôm đớn đau...
Ha há ha...

*****
Rồi nhiều lần như thế, nhiều lần đã cố yêu một ai
Nhưng tiếng yêu cứ xa vời
Lại một người ra đi, để lại một nỗi đau trong em
Không thể nào phai phôi...

Điệp khúc:
Vẫn tiếc nuối một người, vẫn không có nụ cười.
Đã khóc rất nhiều lần... và giờ cũng thế.
Vẫn câu nói quen thuộc, chia tay sẽ không buồn.
Hứa không khóc nữa rồi... cũng vậy thôi.

Hết yêu nói một lời, cứ đổ lỗi duyên trời.
Cứ trông ngóng bao người, một người cũng không có...
Muốn yêu chỉ một người, muốn hạnh phúc cả đời.
Biết cho đến bao giờ mới gặp anh.

*****
Vẫn tiếc nuối một người, vẫn không có nụ cười.
Đã khóc rất nhiều lần... và giờ cũng thế.
Vẫn câu nói quen thuộc, chia tay sẽ không buồn.
Hứa không khóc nữa rồi... cũng vậy thôi.

Hết yêu nói một lời, cứ đổ lỗi duyên trời.
Cứ trông ngóng bao người, một người cũng không có...
Muốn yêu chỉ một người, muốn hạnh phúc cả đời.
Biết cho đến bao giờ mới gặp anh
iết cho đến bao giờ mới gặp anh...

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Bao giờ mới gặp anh beat" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Bao giờ mới gặp anh beat - Quỳnh Mint,Dilan Vũ (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Bao giờ mới gặp anh beat, ca sĩ Quỳnh Mint,Dilan Vũ - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Bao giờ mới gặp anh beat mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Bao giờ mới gặp anh beat Viettel Imuzik, ca sĩ Quỳnh Mint,Dilan Vũ
Mã số nhạc chờ Bao giờ mới gặp anh beat - ca sĩ Quỳnh Mint,Dilan Vũ - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Bao giờ mới gặp anh beat Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Bao giờ mới gặp anh beat ca sĩ Quỳnh Mint,Dilan Vũ (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Bao gio moi gap anh beat Viettel Imuzik, ca si Quynh Mint,Dilan Vu ;
Ma so nhac cho Bao gio moi gap anh beat - ca si Quynh Mint,Dilan Vu - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Bao gio moi gap anh beat Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Bao gio moi gap anh beat ca si Quynh Mint,Dilan Vu (Viettel Imuzik);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Cát bụi cuộc đời  
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...  
 
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Một khúc dân ca một câu quan họ  
 
Đạo làm con  
 
Một khúc dân ca một câu quan họ 2  
 
Một khúc dân ca một câu quan họ  
 
Một khúc dân ca một câu quan họ  
 
Một khúc dân ca một câu quan họ  
Xem tiếp
Nhạc chờ Quỳnh Mint,Dilan Vũ
   
Bao giờ mới gặp anh beat  
 
Bao giờ mới gặp anh  
 
Bao giờ mới gặp anh 1  
 
Bao giờ mới gặp anh 2