Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Trường Sơn > Mấy nhịp cầu tre remix

MẤY NHỊP CẦU TRE REMIX, ca sĩ Trường Sơn - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Mấy nhịp cầu tre remix

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Trường Sơn
Lượt nghe: 308 Mã số: 78114
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Mấy nhịp cầu tre remix làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Mấy nhịp cầu tre remix" làm nhạc chờ, soạn: MUA 9689885092
Tải riêng bài Mấy nhịp cầu tre remix cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 9689882345
Tặng bài hát "Mấy nhịp cầu tre remix" làm nhạc chờ, soạn: TANG 968988 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Mấy nhịp cầu tre remix", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Mấy nhịp cầu tre"


Sáng tác: Hoàng Thi Thơ

Làng tôi, nghe đu đưa mấy nhịp cầu tre
Làng bên, băng qua kinh nối tình miền quê
Buồn vui dân trong làng ra nghỉ trưa hè
Lặng mà nghe ai hát đêm về.
Hỏi rằng, ai nâng niu mấy nhịp cầu tre
Lặng nghe, ai ca trong nắng chiều vàng hoe
Cầu tre bao nhiêu hè vui một câu vè
Để lòng ai quên hết não nề.
Ai đem bắt nhịp cầu tre
Cho chàng là chàng làng bên ấy
Thương em là em ở bên này
ờ ơ ớ ớ ờ hơ...
Cầu tre, tắc tịch tình tang
Cầu tre tắc tặt tình tình
Rằng nhớ ở đây
Thương nhau mà thương nhau
Cởi áo cho nhau về nhà mẹ hỏi
Qua cầu, qua cầu
Thưa, rằng thưa, rằng thưa
Qua cầu gió bay...
Nhờ ai, em tôi qua lấy chồng làng bên
Nhờ ai, ai đem ngô lúa về ngoài hiên
Cầu ơi ai đem tình gieo trải khắp miền
Lòng cầu như đôi cánh chim hiền
Chiều nay trăng sông xanh nhớ nhiệp cầu duyên
Cầu ơi, ai đâu quên những chiều thần tiên
Lòng mong, mai cho dù sông cạn đá mòn
Chỉ cầu kia muôn kiếp vẫn còn... (3x)

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Mấy nhịp cầu tre remix" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Mấy nhịp cầu treCẩm Ly  
 
Mấy nhịp cầu trePhi Nhung  
 
Mấy nhịp cầu treTrường Sơn  
 
Mấy nhịp cầu treTrường Sơn  
 
Mấy nhịp cầu treLưu Ánh Loan  
 
Mấy nhịp cầu treThiên Trường,Thi Nhung  
 
Mấy nhịp cầu treThiên Trường  
 
Mấy nhịp cầu treChâu Thanh,Phượng Hằng  
 
Mấy nhịp cầu treMai Lệ Quyên,Đông Nguyễn  
 
Mấy nhịp cầu treTrường Vũ  
 
Mấy nhịp cầu tre 1Trường Sơn  
 
Mấy nhịp cầu tre (remix)Trường Sơn  
 
Mấy nhịp cầu tre edmCao Vũ  
 
Mấy nhịp cầu tre dance remixHải Rio  
 
Mấy nhịp cầu tre remixQuang Kiều  
 
Mấy nhịp cầu tre edm versionCao Vũ  
 
Mấy nhịp cầu tre remixTrường Sơn  
 
Mấy nhịp cầu tre remixTrường Sơn  
Mấy nhịp cầu tre remixTrường Sơn  

HD tải nhạc chờ "Mấy nhịp cầu tre remix" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Mấy nhịp cầu tre remix - Trường Sơn (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Mấy nhịp cầu tre remix, ca sĩ Trường Sơn - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Mấy nhịp cầu tre remix mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Mấy nhịp cầu tre remix Vietnamobile Happyring, ca sĩ Trường Sơn
Mã số nhạc chờ Mấy nhịp cầu tre remix - ca sĩ Trường Sơn - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Mấy nhịp cầu tre remix Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Mấy nhịp cầu tre remix ca sĩ Trường Sơn (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho May nhip cau tre remix Vietnamobile Happyring, ca si Truong Son ;
Ma so nhac cho May nhip cau tre remix - ca si Truong Son - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho May nhip cau tre remix Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho May nhip cau tre remix ca si Truong Son (Vietnamobile Happyring);