Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Thùy Chi > Và câu chuyện bắt đầu

VÀ CÂU CHUYỆN BẮT ĐẦU, ca sĩ Thùy Chi - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Và câu chuyện bắt đầu

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Thùy Chi
Lượt nghe: 552 Mã số: 164535
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Và câu chuyện bắt đầu làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Và câu chuyện bắt đầu" làm nhạc chờ, soạn: MUA 7663585092
Tải riêng bài Và câu chuyện bắt đầu cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 7663582345
Tặng bài hát "Và câu chuyện bắt đầu" làm nhạc chờ, soạn: TANG 766358 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Và câu chuyện bắt đầu", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Và câu chuyện bắt đầu"


Sáng tác: Việt Anh

Làm gì đây cho qua thời gian những đêm đợi chờ
Và không dám nghĩ đến nếu mình mãi mãi xa nhau
Biết em có nhận lấy vui buồn, cuộc đời em vào trong đôi tay
Em cần anh như lá hoa chờ mong mặt trời..........

Là đầu tiên hay mùa xuân cuối cùng
Chỉ một điều em biết, trời cao cho nắng về
Và ngày xanh mãi xanh như em luôn ngập tràn trong anh
Bao nhiêu ngày dài vô biên
Bao nhiêu đêm không bình yên
Và như thế câu chuyện bắt đầu...........Dịu dàng khi ánh mắt e hòa tan anh vào yêu thương

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Và câu chuyện bắt đầu" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Và câu chuyện bắt đầu - Thùy Chi (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Và câu chuyện bắt đầu, ca sĩ Thùy Chi - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Và câu chuyện bắt đầu mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Và câu chuyện bắt đầu Vietnamobile Happyring, ca sĩ Thùy Chi
Mã số nhạc chờ Và câu chuyện bắt đầu - ca sĩ Thùy Chi - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Và câu chuyện bắt đầu Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Và câu chuyện bắt đầu ca sĩ Thùy Chi (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Va cau chuyen bat dau Vietnamobile Happyring, ca si Thuy Chi ;
Ma so nhac cho Va cau chuyen bat dau - ca si Thuy Chi - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Va cau chuyen bat dau Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Va cau chuyen bat dau ca si Thuy Chi (Vietnamobile Happyring);