Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Thái Hoàng Anh,Tốp Ca > Đêm trăng tuổi thơ

ĐÊM TRĂNG TUỔI THƠ, ca sĩ Thái Hoàng Anh,Tốp Ca - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đêm trăng tuổi thơ

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Thái Hoàng Anh,Tốp Ca
Lượt nghe: 997 Mã số: 366293
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đêm trăng tuổi thơ làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Đêm trăng tuổi thơ" làm nhạc chờ, soạn: MUA 8451965092
Tải riêng bài Đêm trăng tuổi thơ cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 8451962345
Tặng bài hát "Đêm trăng tuổi thơ" làm nhạc chờ, soạn: TANG 845196 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đêm trăng tuổi thơ", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đêm trăng tuổi thơ"


trời cao hôm nay tỏa sáng,những ánh mắt em thơ hồn nhiên nô đùa.đèn lồng trong tay, thắp sánh phố phường,cùng nhau ta phá cổ đêm trăng.
dù thành phố hay miền xa,dù no ấm hay còn gian nan.ta cùng nhau quên đi nổi lo trong đời, cùng vui ta rước sao về trời .
đk:đèn lồng em bay cao đến những vì sao sáng cùng chắp cánh ước mơ tuổi thơ. nào cùng hãy thắp sáng lên niềm tin hi vọng thà bay vào bầu trời ước mơ .gữi cho em yêu thương, em nào có biết.vì sao sáng đấy chính là em .cười lên em hỡi ,những thiên thần nhỏ ,cùng bay theo những ước mơ...hãy mĩm cười.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Đêm trăng tuổi thơ" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đêm trăng tuổi thơ - Thái Hoàng Anh,Tốp Ca (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đêm trăng tuổi thơ, ca sĩ Thái Hoàng Anh,Tốp Ca - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đêm trăng tuổi thơ mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đêm trăng tuổi thơ Vietnamobile Happyring, ca sĩ Thái Hoàng Anh,Tốp Ca
Mã số nhạc chờ Đêm trăng tuổi thơ - ca sĩ Thái Hoàng Anh,Tốp Ca - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Đêm trăng tuổi thơ Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đêm trăng tuổi thơ ca sĩ Thái Hoàng Anh,Tốp Ca (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Dem trang tuoi tho Vietnamobile Happyring, ca si Thai Hoang Anh,Top Ca ;
Ma so nhac cho Dem trang tuoi tho - ca si Thai Hoang Anh,Top Ca - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Dem trang tuoi tho Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dem trang tuoi tho ca si Thai Hoang Anh,Top Ca (Vietnamobile Happyring);