Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Saa > Anh nghĩ em tiếc anh sao

ANH NGHĨ EM TIẾC ANH SAO, ca sĩ Saa - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Anh nghĩ em tiếc anh sao

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Saa
Lượt nghe: 89 Mã số: 93036
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Anh nghĩ em tiếc anh sao làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Anh nghĩ em tiếc anh sao" làm nhạc chờ, soạn: MUA 12728415092
Tải riêng bài Anh nghĩ em tiếc anh sao cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 12728412345
Tặng bài hát "Anh nghĩ em tiếc anh sao" làm nhạc chờ, soạn: TANG 1272841 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Anh nghĩ em tiếc anh sao", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Anh nghĩ em tiếc anh sao"


Sáng tác: Saa

Như lời rap của của Đen Vâu
Anh nghĩ em tiếc anh sao?
Thoát những tháng ngày đau đầu, chẳng biết anh đang ở đâu với ai, làm gì từ nay đến mai
Mà trăm cuộc gọi nhỡ của em anh lơ y như là bad guy (bae)
Chỉ ngừng yêu anh thôi mà, anh nghĩ đời em sẽ tiêu??? (What)
Em vẫn trông thật yêu kiều, chọn cho mình em một chiếc váy xinh, vì em đã thôi nghĩ suy, về anh về những quẩn quanh của anh với cô ta
Thôi tránh xa ra giúp em nha!!!
Pleasz don't disturb me
Thôi thôi tránh xa em đi đừng cố níu kéo thêm chi
Anh cứ bước đi đi
Plz don't disturb me
Phi tang những tấm selfie
Và đốt cháy những nghĩ suy (Đốt cháy hết)
Vì chẳng muốn giữ lại chi về anh don't disturb me
Vì em đã biết trước
Mình sẽ chẳng chung bước
Thế nên em việc gì mà phải toan tính về vài chuyện tình linh tinh
Anh cũng chẳng phải lo về em có vui hay đang buồn rầu
Dù tình ta đậm sâu thế nào thì em cũng đâu care

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Anh nghĩ em tiếc anh sao" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Anh nghĩ em tiếc anh sao - Saa (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Anh nghĩ em tiếc anh sao, ca sĩ Saa - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Anh nghĩ em tiếc anh sao mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Anh nghĩ em tiếc anh sao Vietnamobile Happyring, ca sĩ Saa
Mã số nhạc chờ Anh nghĩ em tiếc anh sao - ca sĩ Saa - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Anh nghĩ em tiếc anh sao Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Anh nghĩ em tiếc anh sao ca sĩ Saa (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Anh nghi em tiec anh sao Vietnamobile Happyring, ca si Saa ;
Ma so nhac cho Anh nghi em tiec anh sao - ca si Saa - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Anh nghi em tiec anh sao Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Anh nghi em tiec anh sao ca si Saa (Vietnamobile Happyring);