Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Nhật Thu > Đừng xa em mãi

ĐỪNG XA EM MÃI, ca sĩ Nhật Thu - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đừng xa em mãi

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Nhật Thu
Lượt nghe: 2433 Mã số: 197616
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đừng xa em mãi làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Đừng xa em mãi" làm nhạc chờ, soạn: MUA 3387575092
Tải riêng bài Đừng xa em mãi cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 3387572345
Tặng bài hát "Đừng xa em mãi" làm nhạc chờ, soạn: TANG 338757 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đừng xa em mãi", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đừng xa em mãi"


Sáng tác: Mạnh Quân

Anh đợi chờ là như thế sao người tình
Người có biết em đang cạn dần nước mắt
Đêm nay sao sáng trên trời cao
Tương tư hát ca cùng em
Để vơi đi nỗi nhớ thương hoài
Muốn dành lại thời gian dắm say ngọt ngào
Em muốn giữ cho riêng mình em mãi mãi
Nhưng yêu thương có nhau ngày qua
Baao nhiêu giấc mơ tình ta
Giờ đã trôi dạt phương trời nao
Người có hay rằng em còn yêu mãi
Người có hay rằng em vẫn chờ
Người có hay em đang bơ vơ một mình từng đêm ngẩn ngơ trông theo bóng
hình
Chỉ ước mong được bên người hạnh phúc
Đừng mãi xa rời em anh hỡi
Cố quay lưng mà lòng vẫn không thể quyên
Hãy quay trở về là chính anh ngày xưa

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Đừng xa em mãi" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đừng xa em mãi - Nhật Thu (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đừng xa em mãi, ca sĩ Nhật Thu - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đừng xa em mãi mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đừng xa em mãi Vietnamobile Happyring, ca sĩ Nhật Thu
Mã số nhạc chờ Đừng xa em mãi - ca sĩ Nhật Thu - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Đừng xa em mãi Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đừng xa em mãi ca sĩ Nhật Thu (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Dung xa em mai Vietnamobile Happyring, ca si Nhat Thu ;
Ma so nhac cho Dung xa em mai - ca si Nhat Thu - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Dung xa em mai Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dung xa em mai ca si Nhat Thu (Vietnamobile Happyring);