Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Madonna > Dont Cry For Me Argentina

DONT CRY FOR ME ARGENTINA, ca sĩ Madonna - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Dont Cry For Me Argentina

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Madonna
Lượt nghe: 1041 Mã số: 123198
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Dont Cry For Me Argentina làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Dont Cry For Me Argentina" làm nhạc chờ, soạn: MUA 6808495092
Tải riêng bài Dont Cry For Me Argentina cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 6808492345
Tặng bài hát "Dont Cry For Me Argentina" làm nhạc chờ, soạn: TANG 680849 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Dont Cry For Me Argentina", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Don't Cry For Me Argentina"


Sáng tác: Andrew Lloyd Webber

Don't Cry For Me Argentina
Lyrics by Tim Rice, music by Andrew Lloyd Webber
It won't be easy, you'll think it strange
When I try to explain how I feel
That I still need your love after all that I've done
You won't believe me
All you will see is a girl you once knew
Although she's dressed up to the nines
At sixes and sevens with you
I had to let it happen, I had to change
Couldn't stay all my life down at heel
Looking out of the window, staying out of the sun
So I chose freedom
Running around, trying everything new
But nothing impressed me at all
I never expected it to
Don't cry for me Argentina
The truth is I never left you
All through my wild days
My mad existence
I kept my promise
Don't keep your distance
And as for fortune, and as for fame
I never invited them in
Though it seemed to the world they were all I desired
They are illusions
They are not the solutions they promised to be
The answer was here all the time
I love you and hope you love me
Don't cry for me Argentina
Don't cry for me Argentina
The truth is I never left you
All through my wild days
My mad existence
I kept my promise
Don't keep your distance
Have I said too much?
There's nothing more I can think of to say to you.
But all you have to do is look at me to know
That every word is true

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Dont Cry For Me Argentina" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Dont cry for me ArgentinaMỹ Linh  
 
Dont Cry For Me ArgentinaMadonna  
 
Dont Cry For Me ArgentinaHòa tấu  
 
Dont Cry For Me ArgentinaMỹ Linh  

HD tải nhạc chờ "Dont Cry For Me Argentina" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Dont Cry For Me Argentina - Madonna (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Dont Cry For Me Argentina, ca sĩ Madonna - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Dont Cry For Me Argentina mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Dont Cry For Me Argentina Vietnamobile Happyring, ca sĩ Madonna
Mã số nhạc chờ Dont Cry For Me Argentina - ca sĩ Madonna - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Dont Cry For Me Argentina Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Dont Cry For Me Argentina ca sĩ Madonna (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Dont Cry For Me Argentina Vietnamobile Happyring, ca si Madonna ;
Ma so nhac cho Dont Cry For Me Argentina - ca si Madonna - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Dont Cry For Me Argentina Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dont Cry For Me Argentina ca si Madonna (Vietnamobile Happyring);