Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Hồng Ngọc > Một thoáng hương xa

MỘT THOÁNG HƯƠNG XA, ca sĩ Hồng Ngọc - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Một thoáng hương xa

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Hồng Ngọc
Lượt nghe: 379 Mã số: 96854
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Một thoáng hương xa làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Một thoáng hương xa" làm nhạc chờ, soạn: MUA 1486775092
Tải riêng bài Một thoáng hương xa cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 1486772345
Tặng bài hát "Một thoáng hương xa" làm nhạc chờ, soạn: TANG 148677 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Một thoáng hương xa", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Một thoáng hương xa"


Lời bài hát Một thoáng hương xa hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


HD tải nhạc chờ "Một thoáng hương xa" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Một thoáng hương xa - Hồng Ngọc (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Một thoáng hương xa, ca sĩ Hồng Ngọc - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Một thoáng hương xa mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Một thoáng hương xa Vietnamobile Happyring, ca sĩ Hồng Ngọc
Mã số nhạc chờ Một thoáng hương xa - ca sĩ Hồng Ngọc - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Một thoáng hương xa Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Một thoáng hương xa ca sĩ Hồng Ngọc (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Mot thoang huong xa Vietnamobile Happyring, ca si Hong Ngoc ;
Ma so nhac cho Mot thoang huong xa - ca si Hong Ngoc - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Mot thoang huong xa Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Mot thoang huong xa ca si Hong Ngoc (Vietnamobile Happyring);