Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Elvis Phương > Lời cuối cho anh

LỜI CUỐI CHO ANH, ca sĩ Elvis Phương - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Lời cuối cho anh

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Elvis Phương
Lượt nghe: 525 Mã số: 288063
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Lời cuối cho anh làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Lời cuối cho anh" làm nhạc chờ, soạn: MUA 4422485092
Tải riêng bài Lời cuối cho anh cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 4422482345
Tặng bài hát "Lời cuối cho anh" làm nhạc chờ, soạn: TANG 442248 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Lời cuối cho anh", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Lời cuối cho anh"


Sáng tác: Ngô Huỳnh

Truyền thuyết xưa trong bụi mận gai
Một loài chim không bao giờ hót
Cho nhau nghe những khúc tình ca
Chim chỉ hót một lần rồi chết
Lời thiết tha cho hồn lìa xa.
Em chỉ nói với anh lần cuối
Rằng em yêu anh yêu anh
Không thể rời xa
Và như thế là em đã hết
Không thấy anh không gặp lại bao giờ.
Em hờ hững nén nỗi đau thầm lặng
Với trái tim gai nhọn rắc đầy
Hồn rung lên cây đàn muôn điệu
Là lời thơ chẳng gởi bao giờ.

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Lời cuối cho anh" - Vietnamobile Happyring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Lời cuối cho anhLệ Thu  
 
Lời cuối cho anhElvis Phương  

HD tải nhạc chờ "Lời cuối cho anh" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Lời cuối cho anh - Elvis Phương (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Lời cuối cho anh, ca sĩ Elvis Phương - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Lời cuối cho anh mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Lời cuối cho anh Vietnamobile Happyring, ca sĩ Elvis Phương
Mã số nhạc chờ Lời cuối cho anh - ca sĩ Elvis Phương - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Lời cuối cho anh Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Lời cuối cho anh ca sĩ Elvis Phương (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Loi cuoi cho anh Vietnamobile Happyring, ca si Elvis Phuong ;
Ma so nhac cho Loi cuoi cho anh - ca si Elvis Phuong - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Loi cuoi cho anh Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Loi cuoi cho anh ca si Elvis Phuong (Vietnamobile Happyring);