Nhạc chuông miễn phí
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Duy Hòa,Thuỳ Trang > Nếu đừng dang dở

NẾU ĐỪNG DANG DỞ, ca sĩ Duy Hòa,Thuỳ Trang - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Nếu đừng dang dở

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Duy Hòa,Thuỳ Trang
Lượt nghe: 1381 Mã số: 337781
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Nếu đừng dang dở làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK HR123
Bước 2: Tải bài "Nếu đừng dang dở" làm nhạc chờ, soạn: MUA 5454465092
Tải riêng bài Nếu đừng dang dở cho một số điện thoại, soạn: CAIDAT SốĐT 5454462345
Tặng bài hát "Nếu đừng dang dở" làm nhạc chờ, soạn: TANG 545446 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Nếu đừng dang dở", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Nếu đừng dang dở"


Sáng tác: Hoài Linh

Em ơi nếu đừng dang dở
Nếu đừng dang dở
Thì tình ta như bài thơ
Đẹp như giấc mơ
Em ơi lệ ướt hoen mi
Còn ước mong chi
Kiếp sau chờ nhau em nhé
Thôi sầu biệt ly
Ước cũ thề xưa nhắc bao niềm nhớ
Nhiều khi trong đêm mơ hồn dật dờ
Mộng thấy bóng hình ai xa mờ
Em ơi chốn nao biết em về đâu ?
Xót xa cho lòng nhau thư nhạt màu
Nát tan duyên tình đầu
Đành phụ lòng nhau
Đêm nay tiếng lòng nức nở
Gió lùa gác nhỏ
Từng giọt mưa rơi buồn tênh
Hồn em vắng lạnh
Mênh mang vẳng tiếng chuông ngân
Vọng đến bâng khuâng
Sắt se buồn trong đêm tối
Dâng ngập hồn tôi.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Nếu đừng dang dở" (Vietnamobile)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Nếu đừng dang dở - Duy Hòa,Thuỳ Trang (mạng Vietnamobile) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Nếu đừng dang dở, ca sĩ Duy Hòa,Thuỳ Trang - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Nếu đừng dang dở mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Nếu đừng dang dở Vietnamobile Happyring, ca sĩ Duy Hòa,Thuỳ Trang
Mã số nhạc chờ Nếu đừng dang dở - ca sĩ Duy Hòa,Thuỳ Trang - mạng Vietnamobile Happyring; Download/ tải nhạc chờ Nếu đừng dang dở Vietnamobile Happyring miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Nếu đừng dang dở ca sĩ Duy Hòa,Thuỳ Trang (Vietnamobile Happyring) online;
Cai nhac cho Neu dung dang do Vietnamobile Happyring, ca si Duy Hoa,Thuy Trang ;
Ma so nhac cho Neu dung dang do - ca si Duy Hoa,Thuy Trang - mang Vietnamobile Happyring; Tai nhac cho Neu dung dang do Vietnamobile Happyring mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Neu dung dang do ca si Duy Hoa,Thuy Trang (Vietnamobile Happyring);