Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Phùng Khánh Linh > Sao anh không hiểu

SAO ANH KHÔNG HIỂU, ca sĩ Phùng Khánh Linh - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Sao anh không hiểu

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Phùng Khánh Linh
Lượt nghe: 22 Mã số: 208590
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Sao anh không hiểu" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Sao anh không hiểu" làm nhạc chờ, soạn: BH 5711573
Tải riêng bài Sao anh không hiểu cho một số điện thoại, soạn: BH 5711573 SốĐT
Tặng bài hát "Sao anh không hiểu", soạn: TANG 5711573 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Sao anh không hiểu", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Sao anh không hiểu"


Sáng tác: Phùng Khánh Linh

Lời 1:

Em có trăm ngàn điều chưa nói
Có trăm ngàn điều lắng lo
Có trăm ngàn câu hỏi trong lòng?
Muốn anh mãi ở cạnh bên em
Chia sớt bao nhiêu buồn vui
Cùng em bước qua bão giông cuộc đời
Mà anh ơi sao anh không hiểu
Nỗi buồn sâu trong mắt em
Anh ơi!...

Điệp khúc:

Bão giông ngoài kia hai ta đã đi qua
Em như lá mong manh, cần chở che lúc này.
Ngỡ như thật gần nhưng sao quá xa xôi
Anh hãy đến bên em, ôm em.

Hook:

Chẳng ai thấy
Buồn biết mấy
Ngay lúc này
Anh có về bên em?

Lời 2

Em rất hay một mình suy nghĩ
Rất hay tự hỏi bản thân
Lỡ mai này ta có xa rời
Ngỡ anh mãi ở cạnh bên em
Nhưng xót xa em nhận ra
Màn đêm lại không có anh bên cạnh.
Mà anh ơi sao anh không hiểu
Nỗi buồn sâu trong mắt em
Anh ơi!

Điệp khúc:

Bão giông ngoài kia hai ta đã đi qua
Em như lá mong manh, cần chở che lúc này.
Ngỡ như thật gần nhưng sao quá xa xôi
Anh hãy đến bên em, ôm em...

Bão giông ngoài kia hai ta đã đi qua
Em như lá mong manh, cần chở che lúc này.
Ngỡ như thật gần nhưng sao quá xa xôi
Anh hãy đến bên em, ôm em...

Ngay lúc này
Ngay lúc này.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Sao anh không hiểu" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Sao anh không hiểu - Phùng Khánh Linh (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Sao anh không hiểu, ca sĩ Phùng Khánh Linh - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Sao anh không hiểu mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Sao anh không hiểu Viettel Imuzik, ca sĩ Phùng Khánh Linh
Mã số nhạc chờ Sao anh không hiểu - ca sĩ Phùng Khánh Linh - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Sao anh không hiểu Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Sao anh không hiểu ca sĩ Phùng Khánh Linh (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Sao anh khong hieu Viettel Imuzik, ca si Phung Khanh Linh ;
Ma so nhac cho Sao anh khong hieu - ca si Phung Khanh Linh - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Sao anh khong hieu Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Sao anh khong hieu ca si Phung Khanh Linh (Viettel Imuzik);