Nhạc chuông miễn phí
Viettel
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Viettel > LK > Anh wrong

ANH WRONG, ca sĩ LK - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Anh wrong

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: LK
Lượt nghe: 1481 Mã số: 202534
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Anh wrong" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Anh wrong" làm nhạc chờ, soạn: BH 7963013
Tải riêng bài Anh wrong cho một số điện thoại, soạn: BH 7963013 SốĐT
Tặng bài hát "Anh wrong", soạn: TANG 7963013 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Anh wrong", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Anh wrong"


Lời bài hát Anh wrong hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


 
 

HD tải nhạc chờ "Anh wrong" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Anh wrong - LK (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Anh wrong, ca sĩ LK - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Anh wrong mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Anh wrong Viettel Imuzik, ca sĩ LK
Mã số nhạc chờ Anh wrong - ca sĩ LK - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Anh wrong Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Anh wrong ca sĩ LK (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Anh wrong Viettel Imuzik, ca si LK ;
Ma so nhac cho Anh wrong - ca si LK - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Anh wrong Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Anh wrong ca si LK (Viettel Imuzik);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Để cho em khóc 2  
 
Thà người đừng hứa  
 
Ngoan xinh yêu  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Sai người sai thời điểm 5  
 
Xin mọi cơn đau không còn về sau  
 
Yêu không hối tiếc  
 
Sai người sai thời điểm 4  
Xem tiếp
Nhạc chờ LK
   
Nhìn lại version 2  
 
Tàn tro bay mất  
 
Tàn tro bay mất 2  
 
Tàn tro bay mất 1  
 
Căn gác trống  
 
Ánh sáng nơi cuối con đường  
 
Good boy  
 
Nơi Thuộc về nỗi nhớ   
 
Hẹn gặp em vào một ngày khác   
 
Nơi thuộc về nỗi nhớ  
Xem tiếp