Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Linh Nhi > Cướp đi cả thế giới

CƯỚP ĐI CẢ THẾ GIỚI, ca sĩ Linh Nhi - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Cướp đi cả thế giới

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Linh Nhi
Lượt nghe: 1090 Mã số: 123165
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Cướp đi cả thế giới" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Cướp đi cả thế giới" làm nhạc chờ, soạn: BH 144454
Tải riêng bài Cướp đi cả thế giới cho một số điện thoại, soạn: BH 144454 SốĐT
Tặng bài hát "Cướp đi cả thế giới", soạn: TANG 144454 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Cướp đi cả thế giới", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Cướp đi cả thế giới"


Sáng tác: Vương Anh Tú

Đừng bảo vẫn yêu
Khi anh có người khác
Bên em chẳng đáng đâu anh
Chỉ thêm buồn mỗi đêm
Hẹn ước bao nhiêu lúc đầu giờ quên hết chẳng...ít lâu
Nhìn thấy nhau chẳng muốn buông nửa câu
Tự lành tự yên mưa ngâu nơi đâu kéo đến
Ngay cả khi anh bảo vẫn thương em thật giả lẫn xen
Vì chẳng ai biết em đã ... nhìn thấy
Anh cứ giãi bày ... cả ngày ... Em cũng chẳng thể giữ tay
Từ lúc anh tìm thấy một người ... Cướp đi cả thế giới
Em mới biết mình chẳng còn chi ... bước đi để người tới
Đôi khi tự mình thay đổi thói quen có anh rồi
Cảm giác có người khác thay em chăm sóc
Hằng ngày cứ nghĩ đến lại khóc

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Cướp đi cả thế giới" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Cướp đi cả thế giớiBao Yen Rosie,Great  
 
Cướp đi cả thế giớiLinh Nhi  
 
Cướp đi cả thế giới coverHoàng Linh Anh  
 
Cướp đi cả thế giới 1Linh Nhi  
Cướp đi cả thế giới cover 1Hoàng Linh Anh  

HD tải nhạc chờ "Cướp đi cả thế giới" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Cướp đi cả thế giới - Linh Nhi (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Cướp đi cả thế giới, ca sĩ Linh Nhi - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Cướp đi cả thế giới mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Cướp đi cả thế giới Viettel Imuzik, ca sĩ Linh Nhi
Mã số nhạc chờ Cướp đi cả thế giới - ca sĩ Linh Nhi - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Cướp đi cả thế giới Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Cướp đi cả thế giới ca sĩ Linh Nhi (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Cuop di ca the gioi Viettel Imuzik, ca si Linh Nhi ;
Ma so nhac cho Cuop di ca the gioi - ca si Linh Nhi - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Cuop di ca the gioi Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Cuop di ca the gioi ca si Linh Nhi (Viettel Imuzik);