Nhạc chuông miễn phí
Viettel
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Viettel > Keisha > Quay về nhà

QUAY VỀ NHÀ, ca sĩ Keisha - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Quay về nhà

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Keisha
Lượt nghe: 37 Mã số: 32366
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Quay về nhà" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Quay về nhà" làm nhạc chờ, soạn: BH 1349969
Tải riêng bài Quay về nhà cho một số điện thoại, soạn: BH 1349969 SốĐT
Tặng bài hát "Quay về nhà", soạn: TANG 1349969 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Quay về nhà", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Quay về nhà"


Sáng tác: Keisha

[Verse 1]
Đã bao lâu không về lại nơi đây
Bước chân ai hòa quyện theo mây
Ngọn gió ấp ôm kỷ niệm thơ ngây
Dã bao lâu con không về lại thăm cha
Tiếng bếp mẹ hòa thành điệu ca
ĐÓn đưa tôi về nhà
Nhớ lời hát ai ru
Nhớ mẹ vuốt lên mái tóc xù
Nhớ ngày tôi bước đi xa
Mẹ tôi hoen khóe mi
Cha cầm tay tôi tới khi biệt ly
[Chorus 1]
Hãy quay về nhà
Để thấy cha đã già
Ngồi cạnh bên
Đôi mắt nhắm nghiền dường như đã ngủ quên
Khóe mi tôi đục ngàu
Vì đã lỡ chuyến tàu
Để chào cha
Một lần cuối trước khi
Ông ra đi
[Verse 2]
Con đã đi một quãng đường thạt là xa
Chỉ để quay về nhà
Cho kịp lần cuối trước khi cơ hội này sẽ qua
Giữa thành phố quá tấp nập người
CHẳng thể tìm thấy được đâu nụ cười
Trên bờ môi đón đưa tôi về nhà
Nhớ lời hát cha ru
Nhớ mẹ vuốt lên mái tóc xù
Nhớ đôi bàn tay cha nay đã chai sạn từ lâu
Chỉ là trong giấc mơ con về lại nơi ấu thơ gặp cha
[Chorus 2]
Hãy quay về nhà
Để thấy cha đã già
Ngồi cạnh bên
Đôi mắt nhắm nghiền dường như đã ngủ quên
Khóe mi tôi đục ngàu
Vì đã lỡ chuyến tàu
Để chào cha
Một lần cuối trước khi
Ông ra đi

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Quay về nhà" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Quay về nhà - Keisha (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Quay về nhà, ca sĩ Keisha - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Quay về nhà mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Quay về nhà Viettel Imuzik, ca sĩ Keisha
Mã số nhạc chờ Quay về nhà - ca sĩ Keisha - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Quay về nhà Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Quay về nhà ca sĩ Keisha (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Quay ve nha Viettel Imuzik, ca si Keisha ;
Ma so nhac cho Quay ve nha - ca si Keisha - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Quay ve nha Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Quay ve nha ca si Keisha (Viettel Imuzik);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Để cho em khóc 2  
 
Thà người đừng hứa  
 
Ngoan xinh yêu  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Sai người sai thời điểm 5  
 
Xin mọi cơn đau không còn về sau  
 
Yêu không hối tiếc  
 
Sai người sai thời điểm 4  
Xem tiếp
Nhạc chờ Keisha
   
Bốn mùa đã trôi qua  
 
Quay về nhà