Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > IMS thuthu > Yêu dại khờ

YÊU DẠI KHỜ, ca sĩ IMS thuthu - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Yêu dại khờ

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: IMS thuthu
Lượt nghe: 33 Mã số: 139022
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Yêu dại khờ" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Yêu dại khờ" làm nhạc chờ, soạn: BH 5957083
Tải riêng bài Yêu dại khờ cho một số điện thoại, soạn: BH 5957083 SốĐT
Tặng bài hát "Yêu dại khờ", soạn: TANG 5957083 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Yêu dại khờ", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Yêu dại khờ"


Sáng tác: Song Ngọc

Em đã yêu anh bằng con tim dại khờ
Em đã yêu anh bằng con tim mù lòa
Anh đã yêu em lọc lừa
người yêu ơi, người yêu ơi
Anh yêu ơi, anh yêu ơi
em đã yêu anh bằng con tim khờ khạo
người yêu ơi, người yêu ơi
em đã yêu anh bằng con tim rạt rào
em đã cho anh lời yêu thuơng ngọt ngào
em sẽ yêu anh trọn đời
em mới yêu anh một đời
như con thuyền như chim bay
làm sao biết tình tôi
em mãi yêu anh dai khờ
em vẫn mong anh từng giờ
hoang mang khi anh
muộn phiền người yêu ơi
là mật đắng hay cơn mê

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Yêu dại khờ" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Yêu dại khờIMS 09870274xx  
 
Yêu dại khờIMS thuthu  
Yêu dại khờIsaac 365 Daband  

HD tải nhạc chờ "Yêu dại khờ" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Yêu dại khờ - IMS thuthu (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Yêu dại khờ, ca sĩ IMS thuthu - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Yêu dại khờ mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Yêu dại khờ Viettel Imuzik, ca sĩ IMS thuthu
Mã số nhạc chờ Yêu dại khờ - ca sĩ IMS thuthu - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Yêu dại khờ Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Yêu dại khờ ca sĩ IMS thuthu (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Yeu dai kho Viettel Imuzik, ca si IMS thuthu ;
Ma so nhac cho Yeu dai kho - ca si IMS thuthu - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Yeu dai kho Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Yeu dai kho ca si IMS thuthu (Viettel Imuzik);