Nhạc chuông miễn phí
Viettel
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Viettel > Hoàng Thái Nghĩa > Thứ tha cho tâm hồn anh

THỨ THA CHO TÂM HỒN ANH, ca sĩ Hoàng Thái Nghĩa - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Thứ tha cho tâm hồn anh

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Hoàng Thái Nghĩa
Lượt nghe: 102 Mã số: 161443
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Thứ tha cho tâm hồn anh" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Thứ tha cho tâm hồn anh" làm nhạc chờ, soạn: BH 6006604
Tải riêng bài Thứ tha cho tâm hồn anh cho một số điện thoại, soạn: BH 6006604 SốĐT
Tặng bài hát "Thứ tha cho tâm hồn anh", soạn: TANG 6006604 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thứ tha cho tâm hồn anh", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thứ tha cho tâm hồn anh"


Sáng tác: Trần Nghiệp Hoàng

1. Đi rất xa, về một nơi rất xa
Và mang theo buồn vui có nhau tan vào nỗi nhớ
Trong trái tim thật lòng trong trái tim
Một tội lỗi mà ta sẽ mang nỗi đau về sau

Chợt thấy quá khứ nào vội tắt
Chợt nhớ tiếng nói nào vội hứa
Chợt rớt nước mắt vì mình buông ... mất rồi

Chorus:

Lắng nghe tiếng mưa rơi chiều nay
Xót xa trái tim ai nào hay
Cớ sao tiếng yêu xa tầm tay
Cho hôm nay thêm nỗi đau còn đây

Hãy tha thứ cho tâm hồn anh
Hãy mong nỗi đau qua thật nhanh
Thấy anh với ai tay cầm tay
Cho tim em đau nhói người dấu yêu
Em quay về đi

2. Xin lỗi em ... thật lòng xin lỗi em
Vì tình yêu và ta đã trao không còn đâu em
Em tiếc không ... tự hỏi anh tiếc không
Tự hỏi trong lòng ta cớ sao nhói đau từng đêm

Chợt thấy quá khứ nào vội tắt
Chợt nhớ tiếng nói nào vội hứa
Chợt rớt nước mắt vì mình buông ... mất rồi

(Chorus)

Bridge:

Tình yêu ta đã chết, dối gian len lỏi trong lòng
Khuất che tha thiết mặn nồng, giờ đây ta đã xa
Cớ sao ta vẫn yêu mà trái tim ta vẫn thật thà
Thôi đành ta cay đắng…

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Thứ tha cho tâm hồn anh" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thứ tha cho tâm hồn anh - Hoàng Thái Nghĩa (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thứ tha cho tâm hồn anh, ca sĩ Hoàng Thái Nghĩa - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thứ tha cho tâm hồn anh mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thứ tha cho tâm hồn anh Viettel Imuzik, ca sĩ Hoàng Thái Nghĩa
Mã số nhạc chờ Thứ tha cho tâm hồn anh - ca sĩ Hoàng Thái Nghĩa - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Thứ tha cho tâm hồn anh Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thứ tha cho tâm hồn anh ca sĩ Hoàng Thái Nghĩa (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Thu tha cho tam hon anh Viettel Imuzik, ca si Hoang Thai Nghia ;
Ma so nhac cho Thu tha cho tam hon anh - ca si Hoang Thai Nghia - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Thu tha cho tam hon anh Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Thu tha cho tam hon anh ca si Hoang Thai Nghia (Viettel Imuzik);


 
 
Nhạc chờ Hoàng Thái Nghĩa
   
Hứa để làm gì  
 
Ngày em cưới  
 
Đời anh vẫn cô đơn  
 
Chiếc lá mùa đông  
 
Viết lại tình yêu  
 
Điều thật lòng nhất  
 
Nụ hôn biệt ly  
 
Sầu trong màn đêm  
 
Khoảng trống con tim  
 
Mong chờ  
Xem tiếp