Nhạc chuông miễn phí
Viettel
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Viettel > Đông Nhi > Tìm anh 1

TÌM ANH 1, ca sĩ Đông Nhi - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Tìm anh 1

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Đông Nhi
Lượt nghe: 4740 Mã số: 136603
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(2 lượt)
 
 
Cách tải bài "Tìm anh 1" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Tìm anh 1" làm nhạc chờ, soạn: BH 6672808
Tải riêng bài Tìm anh 1 cho một số điện thoại, soạn: BH 6672808 SốĐT
Tặng bài hát "Tìm anh 1", soạn: TANG 6672808 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Tìm anh 1", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Tìm anh 1"


Lời bài hát Tìm anh 1 hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.

Nhạc chờ cùng từ khóa "Tìm anh 1" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Tìm anhĐinh Hương  
 
Tìm anhNhạc chờ  
 
Tìm anh 1Đông Nhi  
 
Tìm anhUmie  
 
Tìm anh 2Umie  
 
Tìm anh 1Umie  
 
Tim anh chật em phải điChâu Ngọc Tiên  
 
Tìm anh 3Đông Nhi  
 
Tim anh chỉ có emPhạm Trưởng  
 
Tim anh chật em phải đi 2Châu Ngọc Tiên  
 
Tim anh chỉ có em 1Phạm Trưởng  
 
Tim anh chỉ có emNhạc chờ  
 
Tim anh chỉ có em 7Phạm Trưởng  
 
Tim anh chỉ có em 2Phạm Trưởng  
 
Tim anh không có emPhạm Thiên Kiều  
 
Tim anh đóng thành băngHồ Quang Lộc  
 
Tim anh ở đâuKina  
 
Tim anh lạnh lắmTường Quân  
 
Tìm ánh sao rơiLee Thiên Bảo  
 
Tìm ánh sao rơiLee Thiên Bảo  
 
Tim anh thắt lại 1Hồ Quang Hiếu  
 
Tim anh thắt lạiHồ Quang Hiếu  
 
Tim anh thắt lại 3Hồ Quang Hiếu  
 
Tim anh thắt lại 2Hồ Quang Hiếu  
 
Tim anh trôi về emQuang Dũng  
 
Tim anh thắt lại 4Hồ Quang Hiếu  
 
Tim anh trôi về em 1Quang Dũng  
 
Tim anh trôi về emBujur Phương  
 
Tìm anh trong bức ảnh cũTrương Tâm Nhi  
 
Tim anh trôi về em 1Bujur Phương  
 
Tìm anh trong cơn mêAnne,Xon Nguyen  
 
Tìm anh trong bức ảnh cũ 1Trương Tâm Nhi  

 
 

HD tải nhạc chờ "Tìm anh 1" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Tìm anh 1 - Đông Nhi (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Tìm anh 1, ca sĩ Đông Nhi - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Tìm anh 1 mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Tìm anh 1 Viettel Imuzik, ca sĩ Đông Nhi
Mã số nhạc chờ Tìm anh 1 - ca sĩ Đông Nhi - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Tìm anh 1 Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Tìm anh 1 ca sĩ Đông Nhi (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Tim anh 1 Viettel Imuzik, ca si Dong Nhi ;
Ma so nhac cho Tim anh 1 - ca si Dong Nhi - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Tim anh 1 Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Tim anh 1 ca si Dong Nhi (Viettel Imuzik);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Để cho em khóc 2  
 
Thà người đừng hứa  
 
Ngoan xinh yêu  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Sai người sai thời điểm 5  
 
Xin mọi cơn đau không còn về sau  
 
Yêu không hối tiếc  
 
Sai người sai thời điểm 4  
Xem tiếp
Nhạc chờ Đông Nhi
   
Lắng nghe tim em  
 
Giận lòng  
 
Cho em một lần yêu  
 
Giận lòng 2  
 
Bối rối  
 
Sau mỗi giấc mơ  
 
Nghi ngờ  
 
Khóc  
 
Cho em một lần yêu 1  
 
Đồng thoại  
Xem tiếp