Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Đông Đào > Hạt gạo tuy hòa

HẠT GẠO TUY HÒA, ca sĩ Đông Đào - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Hạt gạo tuy hòa

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Đông Đào
Lượt nghe: 305 Mã số: 295499
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Hạt gạo tuy hòa" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Hạt gạo tuy hòa" làm nhạc chờ, soạn: BH 6637614
Tải riêng bài Hạt gạo tuy hòa cho một số điện thoại, soạn: BH 6637614 SốĐT
Tặng bài hát "Hạt gạo tuy hòa", soạn: TANG 6637614 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Hạt gạo tuy hòa", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Hạt gạo tuy hòa"


Hạt gạo Tuy Hòa, hạt nghĩa hạt tình, trên đất quê mình, từng một nắng hai sương. Hạt gạo Tuy Hòa, hạt mến hạt thương, hạt chăm quê hương, hạt mang tới chiến trường.. Thương ai đêm đêm luôn tay chày giã gạo, mồ hôi ước áo mà vẫn hát khúc tình ca, Gạo giã xong rồi còn chia bảy chia ba.
ĐK: Tuy Hòa ơi, còn nhớ năm xưa, khi chiến trường súng nổ, đêm đêm trăn trở, lòng thương mấy phương nam. Hạt trắng, hạt trong vai, cõng qua dốc mõ, hạt đen, hạt đỏ phần để lại nuôi con.
Chân đi mấy núi đã mòn, với tấm lòng sau trước, sau trước vẫn sắc son một lòng. Dẫu ai đem nước bạc tưới đồng, thì Tuy Hòa ơi, Tuy Hòa hạt gạo nay càng dẻo thơm.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Hạt gạo tuy hòa" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Hạt gạo tuy hòa - Đông Đào (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Hạt gạo tuy hòa, ca sĩ Đông Đào - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Hạt gạo tuy hòa mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Hạt gạo tuy hòa Viettel Imuzik, ca sĩ Đông Đào
Mã số nhạc chờ Hạt gạo tuy hòa - ca sĩ Đông Đào - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Hạt gạo tuy hòa Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Hạt gạo tuy hòa ca sĩ Đông Đào (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Hat gao tuy hoa Viettel Imuzik, ca si Dong Dao ;
Ma so nhac cho Hat gao tuy hoa - ca si Dong Dao - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Hat gao tuy hoa Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Hat gao tuy hoa ca si Dong Dao (Viettel Imuzik);