Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Reddy > Đừng xem ai đó là cả thế giới

ĐỪNG XEM AI ĐÓ LÀ CẢ THẾ GIỚI, ca sĩ Reddy - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Đừng xem ai đó là cả thế giới

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Reddy
Lượt nghe: 30 Mã số: 390614
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Đừng xem ai đó là cả thế giới" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Đừng xem ai đó là cả thế giới" làm nhạc chờ, soạn: BH 1344364
Tải riêng bài Đừng xem ai đó là cả thế giới cho một số điện thoại, soạn: BH 1344364 SốĐT
Tặng bài hát "Đừng xem ai đó là cả thế giới", soạn: TANG 1344364 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đừng xem ai đó là cả thế giới", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đừng xem ai đó là cả thế giới"


Đừng nên quá yêu một người
Làm ta quên đi nụ cười
Vì khi yêu thương tan vỡ chỉ riêng mình ta trong những nỗi nhớ
Đừng nên quá tin vào lời
Rằng anh bên em đến suốt cuộc đời
Vì khi yêu nhau câu hứa trên môi nào mấy thành thật
Đừng xem ai đó là cả thế giới
Biết đâu ngày mai một mình chơi vơi
Giữa bao sóng xô cuộc đời
Liệu ai sẽ nhớ đến ta
Đừng để yêu thương tìm về quá khứ
Toàn những vết xước ta chưa kịp lãng quên
Phố xá đông vui chẳng thấy được chút yên bình
Ngày mưa cuốn trôi câu thề
Chẳng còn xa đâu em biết mà
Ngồi bên cạnh nhau nhìn ngắm hoàng hôn tựa như tình anh và em
Tập thôi vấn vương một người
Tập thôi trông mong khi đông lại về
Tập để con tim ôm lấy cô đơn vượt qua ngày dài
Đừng xem ai đó là cả thế giới
Biết đâu ngày mai một mình chơi vơi
Giữa bao sóng xô cuộc đời
Liệu ai sẽ nhớ đến ta
Đừng để yêu thương tìm về quá khứ
Toàn những vết xước ta chưa kịp lãng quên
Phố xá đông vui chẳng thấy được chút yên bình
Rồi một mai khi anh quên mất hôm nay đã từng có em kề bên
Kỉ niệm cũ như cơn gió phiêu du trên từng con phố
Và rồi một mai nghe tim vỡ đôi chẳng còn thể trao cho nhau nụ cười
Đừng xem nhau như người dưng lạc nhau giữa chốn mơ hồ
Đừng xem ai đó là cả thế giới
Phút giây người quên một thời an nhiên
Trái tim đánh rơi một nhịp nghẹn đau không nói nên câu
Dành cả thanh xuân để yêu ai đó
Đến khi hoàng hôn tắt nắng nơi lưng trời
Chẳng thể bước tiếp đoạn đường
Mà mình từng hứa đi chung tận cuối cuộc đời
Sài Gòn lạ lẫm người vội quên nhau, chẳng mong yêu thương kia quay trở lại
Lòng người rộng lắm một đôi tay nắm, chẳng đủ đâu

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Đừng xem ai đó là cả thế giới" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Đừng xem ai đó là cả thế giớiReyvin  
 
Đừng xem ai đó là cả thế giớiReddy  

HD tải nhạc chờ "Đừng xem ai đó là cả thế giới" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đừng xem ai đó là cả thế giới - Reddy (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đừng xem ai đó là cả thế giới, ca sĩ Reddy - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đừng xem ai đó là cả thế giới mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đừng xem ai đó là cả thế giới Viettel Imuzik, ca sĩ Reddy
Mã số nhạc chờ Đừng xem ai đó là cả thế giới - ca sĩ Reddy - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Đừng xem ai đó là cả thế giới Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đừng xem ai đó là cả thế giới ca sĩ Reddy (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Dung xem ai do la ca the gioi Viettel Imuzik, ca si Reddy ;
Ma so nhac cho Dung xem ai do la ca the gioi - ca si Reddy - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Dung xem ai do la ca the gioi Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Dung xem ai do la ca the gioi ca si Reddy (Viettel Imuzik);