Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Nam Du > Xóa yêu thương

XÓA YÊU THƯƠNG, ca sĩ Nam Du - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Xóa yêu thương

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Nam Du
Lượt nghe: 2642 Mã số: 262867
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Xóa yêu thương" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Xóa yêu thương" làm nhạc chờ, soạn: BH 8551986
Tải riêng bài Xóa yêu thương cho một số điện thoại, soạn: BH 8551986 SốĐT
Tặng bài hát "Xóa yêu thương", soạn: TANG 8551986 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Xóa yêu thương", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Xóa yêu thương"


Xé thư tình nhói đau như xé trái tim mình...
Xóa hết yêu thương lặn lội đi hết con đường
Tình yêu là gì ngọt ngào mà dễ mất đi
Lời hứa đã trau lẽ nào anh phải quên sau
*********
Ch� mới hôm nào đón đưa em mỗi lúc tan trường
Lá hát xôn xao rộn ràng đưa lối ta về
Gời em quên rồi bỏ lại vòng tay của anh
Rồi em đã xa bỏ anh bênh con đường tình yêu
ĐK:
Yêu nhau quá nhiều đễ rồi xa nhau thấy đau nhiều
Bênh em một thời đễ một đời mất em người ơi
Trên con đường ngày ấy nay em đang đi bênh ai
Anh đau lắm hởi người ơi!!!!!!!!
******
Ba nhiêu năm rồi mà tại sao không thể quên người
Trên con đường này từng ngày vẫn đứng đây chờ em
Chỉ mong sẽ nhìn thấy em đi ngan qua nơi đây
Dù là em đi bênh người ấy!!!!

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Xóa yêu thương" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Xóa yêu thương - Nam Du (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Xóa yêu thương, ca sĩ Nam Du - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Xóa yêu thương mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Xóa yêu thương Viettel Imuzik, ca sĩ Nam Du
Mã số nhạc chờ Xóa yêu thương - ca sĩ Nam Du - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Xóa yêu thương Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Xóa yêu thương ca sĩ Nam Du (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Xoa yeu thuong Viettel Imuzik, ca si Nam Du ;
Ma so nhac cho Xoa yeu thuong - ca si Nam Du - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Xoa yeu thuong Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Xoa yeu thuong ca si Nam Du (Viettel Imuzik);