Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Hải Dương > Người nói

NGƯỜI NÓI, ca sĩ Hải Dương - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Người nói

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Hải Dương
Lượt nghe: 1101 Mã số: 114305
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài "Người nói" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK11221
Bước 2: Tải bài "Người nói" làm nhạc chờ, soạn: BH 504618
Tải riêng bài Người nói cho một số điện thoại, soạn: BH 504618 SốĐT
Tặng bài hát "Người nói", soạn: TANG 504618 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Người nói", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Người nói"


Ta hay ngồi một mình cho đêm dài vây quanh ,
Lật từng trang dĩ vang với kỷ niệm đau,
Ta vẫn cứ không tin rằng người đã ra đi.
Người đã nói sẽ mãi ở mãi bên ta.
Những lời nói hôm nào vang vọng quanh đây ,
Thành ngàn tiếng nói trong lòng dày xéo con tim .
Ôi những tiếng thì thầm trở về vây quanh.
Kìa tình em thấp thoáng tan tác trong đêm .
Đk
Người nói sẽ suốt đời ... người nói sẽ suốt đời yêu nhau.
Người nói không bao giờ .... người nói chẳng bao giờ xa nhau .... no no no
Người nói sẽ muôn đời người ... nói vẫn muôn đời bên nhau.
Giờ thì ta đau xót cho cuộc tình phai ,
Buồn chìm theo nước mắt cho ướt đôi mi .
Từng tiếng khóc trong đêm dài nhưng chẳng mấy ai nghe .
Đời mà sống với dĩ vãng chỉ mang đến đớn đau..........

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Người nói" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Người nóiHải Dương  
 
Người nóiMắt Ngọc  
 
Người nói 3Jimmy Nguyễn  
 
Người nói 2Jimmy Nguyễn  
 
Người nói cùng bạn đến già nay ở đâuThiên Tú  
 
Người nỗi buồn và ta 1Thanh Ngọc  
 
Người nơi cuối đườngPhan Anh Vũ  
 
Người nói cùng bạn đến già nay ở đâu 1Thiên Tú  
 
Người nói rồi quên remixBằng Cường  
 
Người nơi đâuNhóm ATM  
 
Người nổi tiếngBằng Cường  
 
Người nói rồi quên remixBằng Cường  

HD tải nhạc chờ "Người nói" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Người nói - Hải Dương (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Người nói, ca sĩ Hải Dương - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Người nói mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Người nói Viettel Imuzik, ca sĩ Hải Dương
Mã số nhạc chờ Người nói - ca sĩ Hải Dương - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Người nói Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Người nói ca sĩ Hải Dương (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Nguoi noi Viettel Imuzik, ca si Hai Duong ;
Ma so nhac cho Nguoi noi - ca si Hai Duong - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Nguoi noi Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Nguoi noi ca si Hai Duong (Viettel Imuzik);