Nhạc chuông miễn phí
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Chí Thành Danh > Từng cho nhau 5

TỪNG CHO NHAU 5, ca sĩ Chí Thành Danh - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Từng cho nhau 5

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Chí Thành Danh
Lượt nghe:Mã số: 152363
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 

Cài làm NHẠC CHỜ (trực tiếp), soạn: CHO 152363 gửi 8377

Tặng bạn bè, soạn: CHO 152363 SốĐT gửi 8377

Cài làm NHẠC CHỜ (trực tiếp), soạn: CHO 152363
Tặng bạn bè, soạn: CHO 152363 SốĐT
gửi 8377
Chú ý: Số ĐT được tặng nhạc chờ phải cùng mạng điện thoại với bạn và đang sử dụng dịch vụ nhạc chờ
Tải bài này làm NHẠC CHUÔNG, soạn HNC 152363 gửi 8377
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Từng cho nhau"


Tình cờ gặp lại người xưa
Cafê quán cũ cùng vui với ai
Cánh hoa rơi nhẹ vương mắt ai
Nay lối về sao bàn chân não nề
Rượu ngọt làm ta uống say
Càfê đắng làm ta thấm cay
Giấc chiêm bao chợt mơ thấy nhau
Vỡ mộng rồi riêng mình ta đớn đau
ĐK:
Từng cho nhau bao nhiêu hi vọng
Cho nhau từng lời hứa
Phút cuối giữ lại được không
Gặp lại nhau chi hôm nay
Để anh phải nhớ phải buồn
Nếu cho anh lựa chọn một lần nữa
Nếu cho ta quay lại phút giây đầu
Anh nguyện thầm mong
Sẽ chẳng gặp em
Tình cờ gặp lại người xưa
Cafê quán cũ cùng vui với ai
Cánh hoa rơi nhẹ vương mắt ai
Nay lối về sao bàn chân não nề
Rượu ngọt làm ta uống say
Càfê đắng làm ta thấm cay
Giấc chiêm bao chợt mơ thấy nhau
Vỡ mộng rồi riêng mình ta đớn đau
ĐK:
Từng cho nhau bao nhiêu hi vọng
Cho nhau từng lời hứa
Phút cuối giữ lại được không
Gặp lại nhau chi hôm nay
Để anh phải nhớ phải buồn
Nếu cho anh lựa chọn một lần nữa
Nếu cho ta quay lại phút giây đầu
Anh nguyện thầm mong
Sẽ chẳng gặp em
Cánh hoa rơi
Gặp lại nhau chi
Cánh hoa rơi
Vỡ mộng rồi
Gặp lại nhau

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Từng cho nhau 5" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Từng cho nhauLa Hoàng Phúc  
 
Từng cho nhauHà Nhi  
 
Từng cho nhauTriệu Tuấn Linh  
 
Từng cho nhauChí Thành Danh  
 
Từng cho nhau 1Chí Thành Danh  
 
Từng cho nhau 1La Hoàng Phúc  
 
Từng cho nhau 3Chí Thành Danh  
 
Từng cho nhau 2Chí Thành Danh  
 
Từng cho nhau 5Chí Thành Danh  
 
Từng cho nhau 4Chí Thành Danh  
 
Từng cho nhau remixHồng Thắm  
 
Từng cho nhau remixHồ Gia Huy  
Từng cho nhau remix 1Hồng Thắm  

HD tải nhạc chờ "Từng cho nhau 5" (Viettel)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Từng cho nhau 5 - Chí Thành Danh (mạng Viettel) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Từng cho nhau 5, ca sĩ Chí Thành Danh - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Từng cho nhau 5 mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Từng cho nhau 5 Viettel Imuzik, ca sĩ Chí Thành Danh
Mã số nhạc chờ Từng cho nhau 5 - ca sĩ Chí Thành Danh - mạng Viettel Imuzik; Download/ tải nhạc chờ Từng cho nhau 5 Viettel Imuzik miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Từng cho nhau 5 ca sĩ Chí Thành Danh (Viettel Imuzik) online;
Cai nhac cho Tung cho nhau 5 Viettel Imuzik, ca si Chi Thanh Danh ;
Ma so nhac cho Tung cho nhau 5 - ca si Chi Thanh Danh - mang Viettel Imuzik; Tai nhac cho Tung cho nhau 5 Viettel Imuzik mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Tung cho nhau 5 ca si Chi Thanh Danh (Viettel Imuzik);


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Để cho em khóc 2  
 
Thà người đừng hứa  
 
Từng cho nhau  
 
Nếu em được lựa chọn  
 
Từng cho nhau  
 
Từng cho nhau 1  
 
Từng cho nhau 4  
 
Từng cho nhau remix  
Xem tiếp
Nhạc chờ Chí Thành Danh
   
Thiên hạ hữu tình nhân  
 
Điểm ca đích nhân  
 
Bất quá nhân gian  
 
Chỉ là không cùng nhau  
 
Điểm ca đích nhân 1  
 
Bất quá nhân gian 2  
 
Bỏ lỡ một người  
 
Có chắc yêu là đây  
 
Yêu giang sơn càng yêu mỹ nhân  
 
Tinh sầu thiên thu muôn lối 2  
Xem tiếp